Naomba kuuliza wana jamvi


F

F 4 REAL

Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
19
Points
0
F

F 4 REAL

Member
Joined Aug 16, 2012
19 0
kufuatia kauli alotoa naibu waziri wa elimu kua ajira mpya za walimu ni january sawa,sasa nauliza je ni vigezo gani wizara inaangalia kuajiri walimu hao hao katika vyuo vya ualimu vya diploma?Tumezoea kua wanaosoma BED ndio wakufunzi wa vyuo na wanaosoma BAED wao hupelekwa secondary sasa je haiwezekani na BAED wakapangiwa vyuo?maana content ni zile zile wanaweza fundisha pia..naomba mnaofahamu vigezo vya ajira hii tujuzane.Asanteni
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Don't buy a word from dat niqqa! Is the mbulula.
 

Forum statistics

Threads 1,295,995
Members 498,495
Posts 31,230,159
Top