Naomba kuuliza kuhusu utolewaji wa mkopo

Naomba kuuliza kuhusu utolewaji wa mkopo

Mkuu Ni Kwamba Serikali Inaangalia Hayo Uliyoyaeleza Katika Kutoa Mkopo!

Coz Haiwezekani Mtu Kusoma O-Level Kule KAIZIREGE na A-Level Akasoma FEZA Boys/Girls analipa Mamilioni ya Fedha Huku Akikaa Boding School Za Kisasa eti apate Mkopo kama yule aliyesoma kijijini Shule ya Kata.

Mkuu Utaratibu Wa Kutoa Mikopo Kwa Kuangalia Shule Za Private ulizosoma na Hela Uliyokuwa Unalipa unaitwa "MEANS TEST SYSTEM" upo na Uko Hai.
MKOPO 2.png
 
ndo hivo..ww km umexima private..nursery mpk advnc kw mili3 unfkr watskupa c wanjua unao uwezoo
 
Mkuu Ni Kwamba Serikali Inaangalia Hayo Uliyoyaeleza Katika Kutoa Mkopo!

Coz Haiwezekani Mtu Kusoma O-Level Kule KAIZIREGE na A-Level Akasoma FEZA Boys/Girls analipa Mamilioni ya Fedha Huku Akikaa Boding School Za Kisasa eti apate Mkopo kama yule aliyesoma kijijini Shule ya Kata.

Mkuu Utaratibu Wa Kutoa Mikopo Kwa Kuangalia Shule Za Private ulizosoma na Hela Uliyokuwa Unalipa unaitwa "MEANS TEST SYSTEM" upo na Uko Hai.View attachment 375055
je ukiwa umesoma private sawa but ada ilkua ya kawaida mno unakuta laki nne tu au na nusu??
 
je ukiwa umesoma private sawa but ada ilkua ya kawaida mno unakuta laki nne tu au na nusu??
Hapo Mkuu Katika Means Test System Unaingizwa na Kutopewa Mkopo Asilimia 100% Bali utapewa Kulingana Na Viwango Vtakavyopatikana Katika Hiyo Means Test System hata Kama Kozi Utakayosoma ni Priority Cluster 1.
 
Hapo Mkuu Katika Means Test System Unaingizwa na Kutopewa Mkopo Asilimia 100% Bali utapewa Kulingana Na Viwango Vtakavyopatikana Katika Hiyo Means Test System hata Kama Kozi Utakayosoma ni Priority Cluster 1.
Vp km course uliyoomba ni non priority kisha ya art lkn vigezo vyote vya umackin unavo umesoma gvnt level zote mzee mmoja kafa na alobak mzee hajiwez tena mkopo wanakupa au kwa vile art unakosa?
 
Vp km course uliyoomba ni non priority kisha ya art lkn vigezo vyote vya umackin unavo umesoma gvnt level zote mzee mmoja kafa na alobak mzee hajiwez tena mkopo wanakupa au kwa vile art unakosa?
mmmmmh wewe wasipo kupa mkopo watakuwa wanampango mbaya na wew
 
Vp km course uliyoomba ni non priority kisha ya art lkn vigezo vyote vya umackin unavo umesoma gvnt level zote mzee mmoja kafa na alobak mzee hajiwez tena mkopo wanakupa au kwa vile art unakosa?
Hapo Hapana Sababu Ya Kuwa Usipewe Mkopo! Lakini Hii awamu ya Mara hii ni Full Ubabe na dharau Kwa Wasomi Kwahiyo Pia Wanaweza Wasikupe.
 
Hapo Hapana Sababu Ya Kuwa Usipewe Mkopo! Lakini Hii awamu ya Mara hii ni Full Ubabe na dharau Kwa Wasomi Kwahiyo Pia Wanaweza Wasikupe.
I'm really afraid bcs nimepata 3 nikikosa ntaingia kichaa nataka kusoma maisha ya shida ddah
 
Mkuu Ni Kwamba Serikali Inaangalia Hayo Uliyoyaeleza Katika Kutoa Mkopo!

Coz Haiwezekani Mtu Kusoma O-Level Kule KAIZIREGE na A-Level Akasoma FEZA Boys/Girls analipa Mamilioni ya Fedha Huku Akikaa Boding School Za Kisasa eti apate Mkopo kama yule aliyesoma kijijini Shule ya Kata.

Mkuu Utaratibu Wa Kutoa Mikopo Kwa Kuangalia Shule Za Private ulizosoma na Hela Uliyokuwa Unalipa unaitwa "MEANS TEST SYSTEM" upo na Uko Hai.View attachment 375055

Acha kudanganya wenzako,mkopo unatolewa kwa wale watakao soma course zenye priority na kwa wenye matatizo kama kuwa yatima,kuwa na mzazi mmoja,wazaZi ni walemavu. Soma guide book inaeleza kila kitu.
 
Hii tz vp wanadhan kua wanasoma art wote ni matajir.
Kuna watu ata mkwanja wa kuapply chuo kijiji kimejichanga ndio kaenda.
Alaf et apew mkopo kisa yuko art. Au kwasabab watoto wao wanasoma nje na katka maisha mazur.
Kuna kipind mtu unataman bora ungeishia darasa la saba ukawa mbeba ZEGE tu , maana leo ningekua unamilik ata bajaj mbil kwa mtaa.
Daaaaah mnakeraa
 
Acha kudanganya wenzako,mkopo unatolewa kwa wale watakao soma course zenye priority na kwa wenye matatizo kama kuwa yatima,kuwa na mzazi mmoja,wazaZi ni walemavu. Soma guide book inaeleza kila kitu.

Sasa Nimedanganya Kitu Gani?? Hebu Acha Kutafutia Watu Ban za Asubuhi Kwa KuQuote Kijinga Comment Za Watu kwa Jambo usilolijua.

Sasa Hawa HESLB walioeka Kipengele Cha "MEANS TEST SYSTEM" katika GuideBook Yao nao ni Waongo au??
Hivi Akili yako inakuambia Wanaosoma Kwa Mkopo Wote ni Mayatima na Wazazi Wao Walemavu??
Acha Upimbi mimi siongei Kwa Kukurupuka Hebu Angalia Hii "ScreenShot" ninayoiweka huenda ukafamu.

Au Kizungu Ndio tatizo Kwako? Sema utafsiriwe Wamo Waalimu humu.
MEANS TEST SYSTEM.png
 
Jaman ee mimi nilisoma private o level na advance yan nimepata division 2 ya 10 comb HGL ila nilikua nasoma kwa sponsership ya KANISA na kwenye maombi nimeambatanisha na barua yangu udhamini kutoka kanisan je naweza kupewa mkopo??
 
Back
Top Bottom