Naomba kura zenu hapa tafadhali

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
473
Points
250

Bandu Ncheche

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
473 250
Mimi ni mgombea wa Uenyekiti wa Kitongoji kwa tiketi ya CCM, mgombea mwenzangu anawakilisha vyama vya upinzani. Ukiandika CCM kura ni yangu, ukiandika 'UPINZANI" kura itakuwa ya mgombea wa upinzani.

Kura zitahesabiwa 24/11/2019 huruhusiwi kurudia, ushindi utakaopatikana hapa utakuwa ushindi wa nchi nzima, nikishinda mimi wa CCM nchi nzima wenyeviti wa vitongoji/mitaa watakuwa wa CCM, hali kadhalika wakishinda wapinga maendeleo.

Haya twende kazi
 

Forum statistics

Threads 1,358,421
Members 519,294
Posts 33,167,946
Top