call me T JF-Expert Member Joined Apr 27, 2015 Posts 291 Reaction score 393 Jul 30, 2018 #1 Nimejiunga na Jf tangu 2015 nmesoma na kulitia mengi humu sasa najiona niefuzu kabisa kuwa miongoni mwenu naomba ushirikiao wenu
Nimejiunga na Jf tangu 2015 nmesoma na kulitia mengi humu sasa najiona niefuzu kabisa kuwa miongoni mwenu naomba ushirikiao wenu
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,695 Reaction score 97,411 Jul 30, 2018 #2 Welcome Mkuu.
Astelia JF-Expert Member Joined Jul 2, 2018 Posts 1,049 Reaction score 3,547 Jul 30, 2018 #3 Karibu sana
ledada JF-Expert Member Joined Oct 4, 2015 Posts 17,466 Reaction score 67,479 Jul 31, 2018 #4 Karibu sana. Ndo wewe huyo mkuu?
Mbao za Mawe JF-Expert Member Joined May 11, 2015 Posts 23,372 Reaction score 55,050 Jul 31, 2018 #5 Nikiona wanaume ambao hawana ndevu huwa najua moja kwa moja wana tabia za KIKE.
LIKE JF-Expert Member Joined Dec 17, 2013 Posts 4,766 Reaction score 9,932 Jul 31, 2018 #6 ww ni me au ke..[emoji127]
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,867 Reaction score 13,847 Jul 31, 2018 #7 Karibu sana JF..................
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,867 Reaction score 13,847 Jul 31, 2018 #8 tway said: Nimejiunga na Jf tangu 2015 nmesoma na kulitia mengi humu sasa najiona niefuzu kabisa kuwa miongoni mwenu naomba ushirikiao wenuView attachment 823105 Click to expand... Shule zimeshafunguliwa...............fb Zaidi.
tway said: Nimejiunga na Jf tangu 2015 nmesoma na kulitia mengi humu sasa najiona niefuzu kabisa kuwa miongoni mwenu naomba ushirikiao wenuView attachment 823105 Click to expand... Shule zimeshafunguliwa...............fb Zaidi.