Naomba kujuzwa kama inawezekana?

Naomba kujuzwa kama inawezekana?

Quan Lup

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Posts
710
Reaction score
1,010
Habari za mdaa huu wana Jukwaa hili pendwa.
bcb84bc698b7f2823bbb43e135ffe051.jpg

Naomba kujuzwa kama hyo graphic card ya hii compture inaweza kutolewa au laa
Chief mkwawa na wengine masaada
 
Habari za mdaa huu wana Jukwaa hili pendwa.
bcb84bc698b7f2823bbb43e135ffe051.jpg

Naomba kujuzwa kama hyo graphic card ya hii compture inaweza kutolewa au laa
Chief mkwawa na wengine masaada
Usijaribu hata kupiga Na hotAir yaani ina miguu mingi kama chawa. Labda kama huna kazi na hiyo mobo.

Pengine ungesema tatizo la hiyo board ushauriwe kabla ya kufikiria kuchomoa hiyo IC
 
Back
Top Bottom