Naomba kujua..

mpenda pombe

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
1,332
621
Wadau naomba kujua kwa show room, bei ya nisan x-trail, na isuzu wizard mpya na used ni shilingi ngapi hapa Dar?
 

ARV

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
3,366
3,057
Wadau naomba kujua kwa show room, bei ya nisan x-trail, na isuzu wizard mpya na used ni shilingi ngapi hapa Dar?
<br />
<br />
Ebwana mbona unatafuta matatizo hizo zote unazotaka sio gari ni disposable, jikakamue utafute Toyota.
 

mpenda pombe

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
1,332
621
Ahasanteni kwa kunijuza.. Maana me nina 14 milions.. Nataka gari nzuri ya kutembelea..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom