R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,450 Reaction score 102,961 Dec 28, 2017 #1 Hivi Mh. Rais Christmas hii amesalia kanisa gani. Sijasikia alipokwenda kusali. Hii ni siku kubwa na Rais ni nembo ya Taifa, kujua aliko sali ni muhimu kwa raia.
Hivi Mh. Rais Christmas hii amesalia kanisa gani. Sijasikia alipokwenda kusali. Hii ni siku kubwa na Rais ni nembo ya Taifa, kujua aliko sali ni muhimu kwa raia.
nyabhingi JF-Expert Member Joined Oct 12, 2010 Posts 15,638 Reaction score 20,254 Dec 28, 2017 #2 angeenda wangesema kasalimu maneno ya tortoise kaenda kutubu si unajua kiburi cha mchattle
hilalahmed Senior Member Joined Dec 27, 2017 Posts 138 Reaction score 74 Dec 28, 2017 #3 Kwa mtakatifu Joseph au au nani ajuae atujuze.
Lipijema JF-Expert Member Joined Mar 8, 2015 Posts 953 Reaction score 1,540 Dec 28, 2017 #4 Pengine ataibukia kwenye msikiti, maana huko ndiko bado tumemkumbatia kama maji! Karibu masjid.
bbc JF-Expert Member Joined Jan 18, 2016 Posts 3,836 Reaction score 4,152 Dec 28, 2017 #5 Lipijema said: Pengine ataibukia kwenye msikiti, maana huko ndiko bado tumemkumbatia kama maji! Karibu masjid. Click to expand... Huko Mh Rais atakuwa ametembelea tu na si kuswali!
Lipijema said: Pengine ataibukia kwenye msikiti, maana huko ndiko bado tumemkumbatia kama maji! Karibu masjid. Click to expand... Huko Mh Rais atakuwa ametembelea tu na si kuswali!
Nucky Thompson JF-Expert Member Joined Sep 20, 2016 Posts 2,194 Reaction score 4,805 Dec 28, 2017 #6 mi naona rais kusali kanisa flani mambo yake binafsi, sababu sio nchi ya kidini hii...familia yake ndio waijuze sio sisi
mi naona rais kusali kanisa flani mambo yake binafsi, sababu sio nchi ya kidini hii...familia yake ndio waijuze sio sisi