Complicator
JF-Expert Member
- Aug 23, 2013
- 2,208
- 3,609
Poleni na juhudi za kusaka maisha
Naomba kujuzwa ukweli wa mambo yafuatayo kwa ambao wanaujua ukweli wake,au ni stori tu za vijiweni.
1. Kwamba umeme wa gridi ya taifa uliwahi kugoma kupita juu ya kaburi la chifu maarufu huko iringa,chifu kiyeyewu...ikawalazimu tanesko kukwepesha nguzo ili kunusuru hali.
2. Kwamba kuna wanaume huwa wanabebeshwa mimba wakiikataa kwa mabinti waliowapa.
3. Kwamba sumbawanga kuna kunguru huwa wanabeba ng'ombe au mbuzi na kupaa nazo.
4. Kwamba kuna mikoa wanauza radi,yaani ile unanunua radi zako za buku tano unazitumia kiwamaliza au kutoa maonyo kwa adui zako.
5. Kwamba kuna watu walishawahi kufa wakaenda mbinguni wakaishi maisha ya huko then wakafufuka na kuja kutoa ushuhudA wao hapa duniani.
Kwa yeyote ambaye kwa namna moja au nyingine ana uhakika na mambo hayo atupe uzoefu wake,aeleze kinaganaga ilikuwaje au alishuhudia vipi.
Maana kuna stori nyingi sana zinatumix huku mitaani.
Naomba kujuzwa ukweli wa mambo yafuatayo kwa ambao wanaujua ukweli wake,au ni stori tu za vijiweni.
1. Kwamba umeme wa gridi ya taifa uliwahi kugoma kupita juu ya kaburi la chifu maarufu huko iringa,chifu kiyeyewu...ikawalazimu tanesko kukwepesha nguzo ili kunusuru hali.
2. Kwamba kuna wanaume huwa wanabebeshwa mimba wakiikataa kwa mabinti waliowapa.
3. Kwamba sumbawanga kuna kunguru huwa wanabeba ng'ombe au mbuzi na kupaa nazo.
4. Kwamba kuna mikoa wanauza radi,yaani ile unanunua radi zako za buku tano unazitumia kiwamaliza au kutoa maonyo kwa adui zako.
5. Kwamba kuna watu walishawahi kufa wakaenda mbinguni wakaishi maisha ya huko then wakafufuka na kuja kutoa ushuhudA wao hapa duniani.
Kwa yeyote ambaye kwa namna moja au nyingine ana uhakika na mambo hayo atupe uzoefu wake,aeleze kinaganaga ilikuwaje au alishuhudia vipi.
Maana kuna stori nyingi sana zinatumix huku mitaani.