Naomba kujua kuhusu Ubungo Islamic


Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,393
Likes
2,122
Points
280
Age
32
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,393 2,122 280
Wakuu nataka kumpeleka mdogo wangu akachukue HGK au HKL pale Ubungo Islamic,naomba anayefahamu ada zao advance level ni kiasi gani anifahamishe.Au kama kuna mtu anaweza kurecommend shule nzuri zaidi kwa hapa Dar anijuze, iwe ya bording na ada isizidi 1.5million.
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,003