Naomba kujua kuhusu Mkoa wa Kilimanjaro

Naomba kujua kuhusu Mkoa wa Kilimanjaro

Kwa usafi sasa hivi inaongoza Iringa mjini then ya pili ndio Moshi.

Any way Moshi ni sehemu nzuri sana na mtu yoyote akifika pale anafunguka akili, kwa sababu atakutana na watu wengi wanaojua kutumia fursa na hivyo atafunguka kiukweli.

Moshi pako poa sana.

Moshi Ni Mji Mzuri na Safi kuliko yote Tanzania!
 
Asante Shieka! umenipa mwongozo wa kutosha, mi kijana wa kiume, sina family bado so kwa maelezo yako naona patanifaa sana!! mi nipo taasisi ya serikali!!!Hope nitaenjoy maisha mapya huko, kwa nn umenitahadharisha kuhusu totoz mkuu?
Totoz za huku Man Ngosha, tofauti na kwingineko zina PhD ya fani iitwayo 'Njia za kumkamua mwanaume.' Ukiwaingia
kichwakichwa utakosa hata nauli ya kwenda KCMC kumtazama boss yako aliyelazwa!
Sisi wenyeji tunasema: Ambuya necha meeku = uwe mwangalifu mzee!
 
Last edited by a moderator:
jamani mbona mnamtisha sana?,kama amepangiwa kufanyakazi moshi si anakuja na mshahara wake?,atapangisha popote ili mradi aepuke kuingizwa mjini,hata pale mwanza eneo la makoroboi watu walikuwa wanalizwa sana siku za nyuma,salama yao kwa sasa ni eneo poa kabisa hakuna tena maficho ya vibaka.

hata mimi nimezaliwa mwanza,nimekuja moshi tangu 1995,kwa kweli maisha ya hapa Mo-Town ni ushapu wako tu ndo maana unaitwa mji wa wajanja,mji wa wagumu,ukiweza kuishi moshi utaishi pahala popote katika tanganyika hii, cha msingi uwe na marafiki wema ambao watakuongoza vizuri wakati ukisoma mazingira ya mji.

suala la ubinafsi hiyo ni hulka ya mtu,mimi nilipokelewa na wapare,wachaga,wasambaa na wazingua,mpaka leo sina ugomvi nao

karibu sana moshi ng'wanangwa,ong'wise
 
Karibu sana mkuu!

Najua umepewa tahadhari nyingi. Lakini mimi nikupe moja tu ambayo itakufanya salama katika muda wote utakaokuwa Moshi. "Kama una kadi ya uanachama wa CCM iache huko huko kwenu. Usikanyage nayo Moshi! Wenyeji wakijua utaona kimya kimya wanajitenga nawe"
 
Totoz za huku Man Ngosha, tofauti na kwingineko zina PhD ya fani iitwayo 'Njia za kumkamua mwanaume.' Ukiwaingia
kichwakichwa utakosa hata nauli ya kwenda KCMC kumtazama boss yako aliyelazwa!
Sisi wenyeji tunasema: Ambuya necha meeku = uwe mwangalifu mzee!

Ha ha ha ha!!! umenifurahisha sana mkuu, hapo nitakuwa mwangalifu sana
 
Last edited by a moderator:
jamani mbona mnamtisha sana?,kama amepangiwa kufanyakazi moshi si anakuja na mshahara wake?,atapangisha popote ili mradi aepuke kuingizwa mjini,hata pale mwanza eneo la makoroboi watu walikuwa wanalizwa sana siku za nyuma,salama yao kwa sasa ni eneo poa kabisa hakuna tena maficho ya vibaka.

hata mimi nimezaliwa mwanza,nimekuja moshi tangu 1995,kwa kweli maisha ya hapa Mo-Town ni ushapu wako tu ndo maana unaitwa mji wa wajanja,mji wa wagumu,ukiweza kuishi moshi utaishi pahala popote katika tanganyika hii, cha msingi uwe na marafiki wema ambao watakuongoza vizuri wakati ukisoma mazingira ya mji.

suala la ubinafsi hiyo ni hulka ya mtu,mimi nilipokelewa na wapare,wachaga,wasambaa na wazingua,mpaka leo sina ugomvi nao

karibu sana moshi ng'wanangwa,ong'wise

Wabheja ngalo
 
Asanten wadau, nimepata kufahamu mengi kuhusu makazi yangu mapya!!! Asanten sana
 
Back
Top Bottom