naomba kujua hapa kwetu Tanzania

naomba kujua hapa kwetu Tanzania

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Posts
3,068
Reaction score
277
Jamani naomba kujua hapa kwetu Tanzania utasikia barabara ya Kenyatta sijui Kwame nkuruma na majina kibao hivi na nchi nyingine kama Kenya nako kuna barabara kama ya Nyerere, Mkapa au Mwinyi?? Msaada tutani tafadhali
 
Botswana nimeona pia barabara zake zina majina kama hayo,mojawapo ni Nyerere road!
 
Jamani naomba kujua hapa kwetu Tanzania utasikia barabara ya Kenyatta sijui Kwame nkuruma na majina kibao hivi na nchi nyingine kama Kenya nako kuna barabara kama ya Nyerere, Mkapa au Mwinyi?? Msaada tutani tafadhali

Kuna Nyerere Road Jijini Nairobi.

Mzee Ruksa na Nkapa hawatambulikani kimataifa, kwa hiyo barabara za Tz zinawatosha.
 
ok ila viongozi wa sasa wengi hawatambuliki kabisa sababu hakuna mema wanayoyafanya kwa raia wao kama vile walivyokua kina Nelson Mandela,Nyerere,mugabe,nkurumah hii ipo wazi kabisa ila nimeshangaa kuna shule zinaitwa makamba
Kuna Nyerere Road Jijini Nairobi.

Mzee Ruksa na Nkapa hawatambulikani kimataifa, kwa hiyo barabara za Tz zinawatosha.
 
Back
Top Bottom