Naomba kujua bei ya gari

Naomba kujua bei ya gari

baiser

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Posts
1,487
Reaction score
2,264
Baada ya kusoma inspiration books mbali mbali za mwandishi robert kiyosaki na maisha na uhalisia wa ajira na peycheck nimeona sitoboi mpaka nijiajir na niinvest ni achane na hizi ajira za kubangaizi bali nitumie ujuzi nilionao .msaada nataka kujua bei halisi ya gari mpya na used 1.kirikuu 2.hilux double cabin na bei ya pikipiki Xl baja nzima na maeneo ya kuzipata kirahisi dar/aŕusha.Ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Baada ya kusoma inspiration books mbali mbali za mwandishi robert kiyosaki na maisha na uhalisia wa ajira na peycheck nimeona sitoboi mpaka nijiajir na niinvest ni achane na hizi ajira za kubangaizi bali nitumie ujuzi nilionao .msaada nataka kujua bei halisi ya gari mpya na used 1.kirikuu 2.hilux double cabin na bei ya pikipiki Xl baja nzima na maeneo ya kuzipata kirahisi dar/aŕusha.Ahsanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
Unamtaji mkubwa sana, wakati mimi natafuta mtu atakaeweza kunifungulia ofisi kisha nimrudishie pesa yake na faida then ofisi iwe yangu, kama unaweza kunisaidia kwa hili njoo PM
 
Unamtaji mkubwa sana, wakati mimi natafuta mtu atakaeweza kunifungulia ofisi kisha nimrudishie pesa yake na faida then ofisi iwe yangu, kama unaweza kunisaidia kwa hili njoo PM
sina mtaji mkubwa ilaa nataka nipate moja kati ya hivyo niingie mtaan .nijaribu kusimama kama mm nikifeli nijifunze

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sina mtaji mkubwa ilaa nataka nipate moja kati ya hivyo niingie mtaan .nijaribu kusimama kama mm nikifeli nijifunze

Sent using Jamii Forums mobile app
Gari ulizotaka hapo inategemea unanunua kwa nani kama unamvua mtu ambae anayo kwa kirkuu unaweza kupata kwa sh milioni 4.5 na kuendelea na hizo zingine hilux m6Lakini pia kuna mitandao ya kuagiza magari nje ambao wanaofisi hapa nchini watakupa maelekezo vizuri kwani wanazo namba za simu.
 
Gari ulizotaka hapo inategemea unanunua kwa nani kama unamvua mtu ambae anayo kwa kirkuu unaweza kupata kwa sh milioni 4.5 na kuendelea na hizo zingine hilux m6Lakini pia kuna mitandao ya kuagiza magari nje ambao wanaofisi hapa nchini watakupa maelekezo vizuri kwani wanazo namba za simu.
Nashukuru

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom