Naomba kujua athari za utandawazi

Naomba kujua athari za utandawazi

Leompasa

Member
Joined
Oct 19, 2016
Posts
11
Reaction score
4
Hivi ni athari gan za utandawaz zinazoikabili jamii ya Kitanzania kwa sasa,maana nimekuwa nikisikia kila kitu utandawaz naomba msaada wenu
 
Hivi ni athari gan za utandawaz zinazoikabili jamii ya Kitanzania kwa sasa,maana nimekuwa nikisikia kila kitu utandawaz naomba msaada wenu


Athari chache za utandawazi ni kuongezeka kwa mashoga, watoto kujua mambo mabaya, wanaume na wanawake kuvaa nusu uchi, kujichubua, utovu wa nidhamu, kupunguza upendo, kudumaza akili hili utaona hata baadhi ya comments za wachangiaji nk
 
Back
Top Bottom