Naomba kuheleweshwa matumizi

Naomba kuheleweshwa matumizi

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Posts
1,312
Reaction score
947
Habari wadau naomba kueleweshwa matumizi ya hiki kifaa
biggie_electro-20181125-0001.jpeg
 
Mkuu icho kifaa kinakupa uwezo wa kutumia Internet kwa njia ya Wi Fi.Hivyo weka laini yenye bando then kiwashe na uanze kutumia. Faida yake ni kwamba unaweza tumia simu, computer, na tv yako ya smart kwa mda huo huo kwenye Internet moja iyo iyo. Na pia ukaunga na family yako.
 
Mkuu icho kifaa kinakupa uwezo wa kutumia Internet kwa njia ya Wi Fi.Hivyo weka laini yenye bando then kiwashe na uanze kutumia. Faida yake ni kwamba unaweza tumia simu, computer, na tv yako ya smart kwa mda huo huo kwenye Internet moja iyo iyo. Na pia ukaunga na family yako.
Hivi hiyo router haina limit ????
 
Kwa mfano kama ni kompyuta ziishie kumi...na kama ni simu ziishie kumi vilevile au???
Yah! ila unaweza unga computer, simu au tv ya smart kwa wakati mmoja ila ivyo vifaa visivuke maximum ya client wanaohitajika. Sina uhakika sana kama bado ni 10 au 15
 
Mkuu icho kifaa kinakupa uwezo wa kutumia Internet kwa njia ya Wi Fi.Hivyo weka laini yenye bando then kiwashe na uanze kutumia. Faida yake ni kwamba unaweza tumia simu, computer, na tv yako ya smart kwa mda huo huo kwenye Internet moja iyo iyo. Na pia ukaunga na family yako.
Asante
 
Back
Top Bottom