Naomba kufahamu

Kifo cha mende,kiuno kiwe juu ya mto yani mashine yote inaingia ndani then hakikisha mbegu zinakuwa zimepata utulivu hata week mbili hivi tena zikiwa zinaandaliwa kwa mazoezi,vyakula muhimu vya kumjenga mwanaume hapo lazima mtoto mwenye afya apatikane.
 
Hivi wewe jina la 'mbuguni' kwa akili zako unahic litakua ni la jinsia gani?? acha uboya!
Samahani mkuu, ujuwe wakati mwingine huwa nina comment nikiwa tayari nimetumia vimiminika vyenye rangi ya dhahabu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom