Naomba kufahamu Gharama za kununua simu hii Online

Naomba kufahamu Gharama za kununua simu hii Online

KAUMZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2010
Posts
699
Reaction score
241
Ndugu, habari zenu.

Kuna simu ninataka kuinunua, nimeiona ktk gulio la www.amazon.com..

Swali langu ni hili, itanigharimu bei gani kwa fedha zetu za madafu kuiagiza hadi kunifikia hapa Dar?

Na wameandika ni free shipping
 
Piga hesabu dola 350 mara 1700 utapata jibu kama ni free shipping
 
Piga hesabu dola 350 mara 1700 utapata jibu kama ni free shipping

Je, hakuna gharama nyingine? Mfano, Kodi ya Tra, gharama za kutuma fedha etc kama zilivyo gharama pindi kuagiza Gari??
 
Piga hesabu dola 350 mara 1700 utapata jibu kama ni free shipping
Ndugu, habari zenu.

Kuna simu ninataka kuinunua, nimeiona ktk gulio la www.amazon.com..

Swali langu ni hili, itanigharimu bei gani kwa fedha zetu za madafu kuiagiza hadi kunifikia hapa Dar?

Na wameandika ni free shipping

Exchange rate za kununua vitu nje zinakuwa juu kidogo ukilinganisha na hizo rate zilizo kwenye bureau de change. Mfano: mimi huwa natumia benki ya CRDB. Exchange rate ya leo CRDB ya kununulia bidhaa nje ni 1,893/$.

Kuna bidhaa ambazo zinalipiwa ushuru na zingine hazilipiwi ushuru. Pia inategemea na thamani ya hiyo item iliyoonyeshwa kwenye karatasi yake ya invoice. Ushuru huwa ni 18%VAT na (15% au 10%)Import Duty sikumbuki vizuri hapo..
 
Je, hakuna gharama nyingine? Mfano, Kodi ya Tra, gharama za kutuma fedha etc kama zilivyo gharama pindi kuagiza Gari??

Hakuna gharama yoyote ndio maana wakakuandikia free shipping gharama zingine labda unaweza ukazikuta huku mzigo ukishafika mara nyingi sana ukitumia hizi xpress shipping kama fedex au ems ndio unaweza ukakuta kuna kulipia ushuru huo mzigo
 
Free shipping kutoka wapi kwenda wapi?

Unaweza ukakuta hiyo free shipping ni ndani ya US au ndani ya nchi ambayo huyo muuzaji yupo...
 
Free shipping kutoka wapi kwenda wapi?

Unaweza ukakuta hiyo free shipping ni ndani ya US au ndani ya nchi ambayo huyo muuzaji yupo...

Inawezekana kutoka nchi yoyote hiyo free shipping mimi huwa naagiza vitu kutoka China na mara nyingi huwa naangalia huo mzigo kama unasafirishwa bure lakini tatizo la free shipping mzigo huwa unachelewa kufika
 
Inawezekana kutoka nchi yoyote hiyo free shipping mimi huwa naagiza vitu kutoka China na mara nyingi huwa naangalia huo mzigo kama unasafirishwa bure lakini tatizo la free shipping mzigo huwa unachelewa kufika

amazon wauzaji wengi hawatumi tanzania, tena ukiona free shipping ndiyo kabisaaa. ebay,a liexpress, alibaba yes.
 
Free shipping kutoka wapi kwenda wapi?

Unaweza ukakuta hiyo free shipping ni ndani ya US au ndani ya nchi ambayo huyo muuzaji yupo...

Nilitaka kulizungumza hilo. Asante mkuu umenisaidia. Mnunuaji awe makini na maelezo yaliyoandikwa..
 
Back
Top Bottom