Anaenda kutombwa sana huyo.Wa kike
Aende Kambi yoyote...Cha Muhimu Awe na kitambulisho chake cha shule aliyomalizia au Leaving certificate.Dogo kamaliza form six hajachaguliwa kambi yoyote ya JKT anataka ajipeleke mwenyewe maana anapenda sana ahudhurie mafunzo hayo je wanaweza kumpokea kweli na kumsajiri kwa ajiri ya mafunzo?
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]🥲🥲Anaenda kutombwa sana huyo.
Huyo anataka akaliwe na maafandeWa kike
HahahahaAnaenda kutombwa sana huyo.
Hakuna haja ya kwenda makao makuu yeye aende kikosi chochote akaripoti atapokelewaAende makao makuu ya jkt, watamsaidia, au ajipeleke kikosini