Naomba kufahamishwa hili kuhusu JKT

Naomba kufahamishwa hili kuhusu JKT

King More

Senior Member
Joined
Feb 1, 2016
Posts
102
Reaction score
54
Dogo kamaliza form six hajachaguliwa kambi yoyote ya JKT anataka ajipeleke mwenyewe maana anapenda sana ahudhurie mafunzo hayo je wanaweza kumpokea kweli na kumsajiri kwa ajiri ya mafunzo?
 
Ngoja waje kukupa muongozo na kila la kheri zake...
 
Aende Makao akale Bata, kama hawatampeleka kikosi kingine. Wajanja wote JKT huwa wanakuwa aidha Makao Makuu au Ruvu JKT
 
  • Thanks
Reactions: THT
Dogo kamaliza form six hajachaguliwa kambi yoyote ya JKT anataka ajipeleke mwenyewe maana anapenda sana ahudhurie mafunzo hayo je wanaweza kumpokea kweli na kumsajiri kwa ajiri ya mafunzo?
Aende Kambi yoyote...Cha Muhimu Awe na kitambulisho chake cha shule aliyomalizia au Leaving certificate.
 
Ajipeleke mwenyewe huwa unapokelewa na ukifika pale kwenye kujiandikisha hawaangalii majina

na ukiingia kambini hutoki hata kama ulimsindikiza mwenzako kasulu Mtabila ukasema nikimaliza nipande haice na mimi nikaripoti bulombora umembebea tranka as long wamejua we ni kuruta sio raia hutoki [emoji1787][emoji1787]

unaulizwa tena upya
Shule uliyotoka ,mtaa, kijiji comb uliyosoma. [emoji1787][emoji1787] Kana kwamba hawana taarifa zako
 
Back
Top Bottom