kiwandani mashudu ya pamba tani moja shilingi laki nne sasa mpaka yakufikie weka laki saba kwa tani.(4k ni bei ya msimu ulopita 2013 kwasasa sina uhakika sana ngoja nifuatilie)
naona mleta uzi huo labda hajui thamani ya bei ya sasa au atakuwa mtu wa kati....kwa bei aliyeitaja hapo angenda kwa wenyewe huko wange mngangania kwikwikwikwi
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.