Nanunua kabati la chipsi la vioo.

Nanunua kabati la chipsi la vioo.

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Posts
930
Reaction score
1,300
wakuu heshima kwenu, mtu yoyote ambaye analo kabati la chips la vioo, kama anauza naomba aniuzie, mimi nitanunua kwa bei ya shillingi 50000. mimi nipo dar, na pia anayeuza naomba awe anapatikana dar, kwa lengo la urahisi wa kusafirisha. kwa mawasiliano 0757950376. asanteni
 
unamaanisha lenye nguzo za alminium au mbao?
Kama ni alminium ni bora ukachongeshe kariakoo, jipya kabisa!!
 
Back
Top Bottom