Nani yuko The Calabash mwenge hapa saivi??..!!!


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,688
Likes
5,769
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,688 5,769 280
Wakuu,
Jioni njema. Ndauli? Wamisha khinehe, mwadila, mapembelo,aslam aleykum etc. I hooe wote tuko poa,
Kama kuna mkuu yeyote as we speaking he/she is currently here at the calabash kama yuko anapata kilaji,marumbusi au kuchek game ya arsenal vs stock, njoo hapa kaunta upate ofa ya kinywaji kutoka kwa donlucchese 'The McLaren Theorem guy'
 
TZ bby

TZ bby

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
230
Likes
134
Points
60
Age
33
TZ bby

TZ bby

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
230 134 60
Nakuja nipo nyuma yako
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,222
Likes
4,386
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,222 4,386 280
nimevaa T-shirt nyeusi na pensi umenisoma npo kaunta
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Likes
8,679
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 8,679 280
Nawaona mpo wengi hapo Kaunta Mkuu. Nikutambuaje nisijekufaramia mtu kumbe nimeenda chaka.
 
Usangu

Usangu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
812
Likes
402
Points
80
Usangu

Usangu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
812 402 80
Duhhhh nahisi kuna watu washakodi bodaboda wanakuja. Baada ya 30min utakimbia tu
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,125
Likes
6,663
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,125 6,663 280
Nawaona mpo wengi hapo Kaunta Mkuu. Nikutambuaje nisijekufaramia mtu kumbe nimeenda chaka.
bora aseme vzr kama ni babu au kijana mwenzetu na mikato aliyopga
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Likes
8,679
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 8,679 280
nimevaa T-shirt nyeusi na pensi umenisoma npo kaunta
Sasa Mkuu nimekuona lkn afadhali tu ungevaa Suruali, miguu midogo mno. Haikupendezi ukivaa Pensi. Alafu pensi yenyewe inakubana mapaja na ukikaa inapanda juu kama taiti.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,828
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,828 4,266 280
Nakuona kwa mbali mkuu.
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Likes
8,679
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 8,679 280
Duhhhh nahisi kuna watu washakodi bodaboda wanakuja. Baada ya 30min utakimbia tu
Wewe ukiwa mmoja wao. Hahahha! Wahi fasta Mkuu. Utatukuta sisi
 
MAPOUDA

MAPOUDA

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
431
Likes
255
Points
80
MAPOUDA

MAPOUDA

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
431 255 80
Wakuu,
Jioni njema. Ndauli? Wamisha khinehe, mwadila, mapembelo,aslam aleykum etc. I hooe wote tuko poa,
Kama kuna mkuu yeyote as we speaking he/she is currently here at the calabash kama yuko anapata kilaji,marumbusi au kuchek game ya arsenal vs stock, njoo hapa kaunta upate ofa ya kinywaji kutoka kwa donlucchese 'The McLaren Theorem guy'
Nipo nyuma yako mkuu
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,688
Likes
5,769
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,688 5,769 280
Sasa Mkuu nimekuona lkn afadhali tu ungevaa Suruali, miguu midogo mno. Haikupendezi ukivaa Pensi. Alafu pensi yenyewe inakubana mapaja na ukikaa inapanda juu kama taiti.
 
Woman

Woman

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
127
Likes
108
Points
60
Age
17
Woman

Woman

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
127 108 60
Sasa Mkuu nimekuona lkn afadhali tu ungevaa Suruali, miguu midogo mno. Haikupendezi ukivaa Pensi. Alafu pensi yenyewe inakubana mapaja na ukikaa inapanda juu kama taiti.
yan watu mnavituko we nenda ukapate kilaj acha kumchambua
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
13,486
Likes
5,373
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
13,486 5,373 280
Calabash aiseeee hiyo Bar ni shidaaaa haichuji tu weekend ndo Balaa mie nakuja Mida ya SAA tatu.Jana palifurika kama kawaida
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,532,960