Nani wameiba 480 billion Hazina?

Nani wameiba 480 billion Hazina?

halafu kunamajizi mengine mawili yameongezwa pale wizara ya fedha! Nchi hii rahaa sana hadi hasira!
inasadikika kuwa watu hao wanao iba kwa njia ya mtandao wameongezewa nguvu nahisi nguvu zenyewe ni mwigulu na malima
 
Wakikamatwa uchumi wa nchi utayumba.waombwe wazirejeshe!Nchi hii imekosa mwenyewe.2015 tusije rudia makosa.
 
Hivi kweli hii habari inaukweli ndani yake?. Na kama ni kweli, mmmmmmmm namuachia MUNGU wangu aliye mkuu aingilie kati. Kama ni kweli, naamini kwa sisi kama sisi hatuwezi kufanya kitu chochote. Hivyo ni lazima kumshirikisha MUNGU tu ndiye muweza wa yote. Kama ni kweli wameiba wakumbuke kuwa, je bokasa na mobutu waliishia wapi? wakati wameacha watu wa MUNGU wanateseka hadi leo hii kwa dhambi yao ya kuiba mapesa?. Kaangalieni huduma za afya, elimu, malazi wa Tanzania walio wengi (kuna watoto wa mitaani, wazee, wanawake nk). Kama ni kweli mtakuwa na roho gani nyie wenye mwili wa kibinadamu?. Kama ni kweli inaony esha kuwa hamumuogopi MUNGU kwa kuwatesa watu wa MUNGU.

Amen
 
Hizo fedha zimeshafika cayman island, endeleeni kujiuliza hayo maswali
 
CAG hajitumi mpaka asukumwe kamati ya bunge ikinyamaza yeye anapotezea ndo mfumo wa CCM huo
Aisee acha kabisa wazo hilo, utaambiwa kwakuwa nchi hii ina amani hayo mambo mengine ni uchochezi tu wawapinzani. Na bado wataiba sana na utaona wakati wa uchaguzi watu wakipigwa vibaya sana kwa ushirikiano wa vyombo vya ulinzi ili watu wasijefungwa huko mbeleni.
 
Kama ni kweli inauma sana. Ukiangalia matatizo yanayotuzunguka kuna watu hawana uwezo wa kupata hata mlo mmoja. Wengine niliwaona wanatia chumvi kwenye maji yenye joto na kufanya kuwa ni mboga. Ukijua ukweli wa maisha ya wengi machozi wanashidwa kuzuilika.
 
Kenya kuna wa mama wanabadilishana samaki kwa ngono, sababu ya mipango mibaya. Naomba isiwe na ukweli kuwa walichota fedha
 
Wizi ni criminal case ikibainika wizi umetokea serekalini ni kazi ya mwanasheria mkuu wa serekali kuandaa jalada la kesi na kulipeleka kwa DPP yeye ndiye mwenye mamlaka ya kufungua kesi kwa niaba ya serekali au hazina kufungua kesi polisi kisha uchunguzi ukikamilika jalada linatumwa kwa DPP kwa ajili ya mastaka lakini CCM wanaona hizi ni Vijisent tu zikipotea watakopa zingine hivyo hawapendi kumpa kazi DPP au pengine ni kulindana tu maana sijawahi sikia kesi ya aina hii tangu nimezaliwa.

Mkuu haya mambo ya kuwajibishwa yanatekelezwa huko kwa wenzetu mf. Ilivyo Georgia na Bangkok hivi karibuni.
Huku bongo uchaguzi ukikaribia waheshimiwa huwa wanachota chao mapema kwa ajili ya shughuli za campaign na ukileta kidomo domo utaumwa ghalfa na kufa kwa ugonjwa uitwao "natural death" kule southafrica.
Hivi ndivyo mambo yanavyoenda huku kwetu mkuu.
 
ni zaidi ya bajeti ya mwaka kwa baadhi ya wizara, zikiwamo wizara kubwa kama ya Uchukuzi ambayo katika mwaka wa fedha wa 2013/14, kwa mfano ilitengewa Sh491 bilioni.
Kumbe zilizoibiwa ni ndogo kuliko bajeti ya wizara ya uchukuzi, basi sio issue!
 
No itakuwa kaz ya yule jamaa aliyeteuliwa juzijuzi.anakikusanyia chama fedha za uchaguz.si kuna mkuu humu alisema chama kimeishiwa.wangefanyaje sasa?!
 
Kumbe zilizoibiwa ni ndogo kuliko bajeti ya wizara ya uchukuzi, basi sio issue!

Jaribu kujiandikisha hata vituo vya ngumbaru kama vipo na utapata elimu nzuri tu kuliko elimu uliyo nayo sasa.
 
Kwa kuwa utawala wa 'vitabuni' umeelekea kushindwa kwa kishindo, hivi tukienda kwa umoja wetu tukawafungia milango tukiwa na vifaru vimeelekezwa wizarani hawatatajana kweli?....

yawnnnn....sorry kumbe naota....
 
Tatizo ni ccm, miaka 53 tunalipa kodi, mikopo tunapata kila kukicha, misaada ndio tunaongoza duniani, deni la Taifa Tsh.27 Trilion, yaani kila Mtanzania hata mwenye umri wa saa 1 tunadaiwa Ths.500,000/= kila mmoja, Je kuna sababu ya kuivumilia ccm?
 
Walioiba nihaohao serikari yetu sikivu waliozowea kufika huko hazina,Mwiguru na na yule aliyeibiwa furushi la hela na makahaba pale Morogoro Wanasimamia hazina kwa sasa tutegemee hazina kukauka kabisa mana hakuna mwenyewe au usishangae hela katiya hizo ndio hizi zinazomwagwa Makanisani na Misikitini!
 
2015 - Chagua CCM, Chagua Amani na Utulivu kwa maendeo yako.

Haya mambo ya upotevu wa VIJICENTI kama hivi ni wa kawaida sana katika utendaji kazi wa serikali yoyote ile duniani, mbona huko majumbani mwetu tunapoteza vitu vidogo vidogo vingi tu na hatupigizani makelele hadi kufikia kuyapeleka kwa mjumbe ama majirani.

Mengi yamepita na hili litapita pia - kujikite kwenye katiba mpya ambayo ndiyo hoja ya msingi ya leo - CCM OYEE!!
 
Tunajiuliza nini wakati wezi ni maccm, hata kifo cha Mgimwa usikute ilikuwa ni kuficha ushahidi, ccm ni hatari mtanzania, endeleeni kujipendekeza, ili mtolewe kafara na wengine waendelee kufanya maisha.
 
Halafu kuna mijitu utakuta inaiita "serikali SIKIVU ya CCM".

Hii ni serikali KIZIWI,na haina macho!

Hivi kwa nini hatujiulizi ni kwa nini matatizo mengi ya kiuchumi, kijamii,kiutawala yametokea wakati huu!

Nafikiri kuna tatizo ndani ya kichwa cha Samweli Luhanga!

There is a very big problem inside that head!I mean VERY BIG PROBLEM!!!

-hasikii
-haambiliki
-kibri
-jeuri
-haongei
-Hawajibiki

He is doing nothing for this country!And he is paid for nothing!!!!

Mpaka nimechoka yaani!
 
Back
Top Bottom