Nani wa kuoa? 1st part

Nani wa kuoa? 1st part

Joined
Oct 27, 2015
Posts
30
Reaction score
9
Yanini kuhangaika kuangalia ukubwa wa mguu, makalio na namna matiti yalivyokaa kwa mwanamke unayetaka kumuoa?Kwanini usiangalie ukubwa wa moyo wake katika kupenda na kustahimili?

Usisahau kwamba baada ya miaka kumi unaweza kukuta hana tena hilo kalio,
wala huo mguu au matiti yaliyokuvutia ila kama alikuwa na moyo wenye penzi na ustahimilizu basi hivi vitadumu ndani yake.

Kuwa makini kwenye nani wakuoa, wengi wameingia chaka na leo wanalia tena saana
 
Haya mambo hayana formula Mkuu unaweza kuwaona binti A na B, na A ana sifa zote za kuwa mke bora na mzuri pia na binti B ana sifa chache lakini njemba ikatokea kumpenda zaidi binti B badala ya A na labda kwa mshangao wa wengi anaweza hata kuamua kuoa huyo ambaye anajua hana vigezo vyote lakini ndiyo moyo na akili yake vimemdondokea.

Yanini kuhangaika kuangalia ukubwa wa mguu, makalio na namna matiti yalivyokaa kwa mwanamke unayetaka kumuoa?? Kwanini usiangalie ukubwa wa moyo wake katika kupenda na kustahimili? Usisahau kwamba baada ya miaka kumi unawezakukuta hana tena hilo kalio, wala huo mguu au matiti yaliyokuvutia ila kama alikuwa na moyo wenye penzi na ustahimilizu basi hivi vitadumu ndani yake. Kuwa makini kwenye nani wakuoa, wengi wameingia chaka na leo wanalia tena saana
 
Back
Top Bottom