Nani unapenda awe rais wako kati ya hawa?

Nani unapenda awe rais wako kati ya hawa?

Sina haja ya kupiga hii kura hapa jf tayari matokeo yanajionyesha
 
Edward Lowassa very smart upstairs, high profiled in actions and gentle
 
...pliz naomba tuache kumdhalilisha mgombea wa ccm magufuli mpaka noma bhahahaaaaaaaa anakula za mbavu kila kura za maoni kwi kwi kwi kwi. wapi mtaalam Wa kura za maoni mtaalam bana kimyaaaaa he he he kwishaaaaaaaaaa.....
 
...pliz naomba tuache kumdhalilisha mgombea wa ccm magufuli mpaka noma bhahahaaaaaaaa anakula za mbavu kila kura za maoni kwi kwi kwi kwi. wapi mtaalam Wa kura za maoni mtaalam bana kimyaaaaa he he he kwishaaaaaaaaaa.....

Redet , sinovate mpo wapi? Mbona kimya
 
Back
Top Bottom