Tony Almeda
JF-Expert Member
- Sep 18, 2011
- 397
- 122
Mi sio mkuu kiviile na sio dogo!
Ila ujumbe uko bomba sana kwa mtu mliependana mkashibana.
Naona madogo wanapita wima. ingekuwa Nimpende nani wa Diamond, hapo ungeona mtu nyoni zinakoment.
Lakini hao sijui Maquis kama sikosei, Tuliozaliwa 90 hatuisomi namba.
Ila ujumbe uko bomba sana kwa mtu mliependana mkashibana.
Naona madogo wanapita wima. ingekuwa Nimpende nani wa Diamond, hapo ungeona mtu nyoni zinakoment.
Lakini hao sijui Maquis kama sikosei, Tuliozaliwa 90 hatuisomi namba.