Nani mkali Sean Paul vs Shaggy?

Veyron

JF-Expert Member
Feb 6, 2012
554
500
Nimekutana na kaubishi jioni hii .
vijana watatu wakibishania Mkali wa Jamaica katika miondoko Ya Dance Kali Kali inayochanganya na reggae .

Mi sikuwaingilia kwasababu pale Jamaica Bangi nyingi sana kama Arusha tu.

Ila kiukweli hawa jamaa wana mziki unaofanana nao niwapinzani ninavyosikia kama MONDI Vs Kiba.

Nakiukweli Kwa wazee wa kuruka viwanjani zikipigwa nyimbo za hawa jamaa huwa lazima watu wanataftana Akina Dada viuno unavikuta chini..

Ila supporter wa Sean Paul alikuwa mwenyewe lakini alionesha kuujua muziki.
Huku napo naamini wapo mashabiki wao .
Mseme nani Mkali?
 

Thelonious

JF-Expert Member
Dec 11, 2017
217
500
Kumlinganisha Sean paul na shaggy ni kumwonea Sean.

Sean yupo level zingine weka hits za Sean mezani na za Shaggy mezani uone.

Kwa Diamond pia tunamwonea,Alikiba anajua ila Diamond ameshaondoka saana. Tuwalinganishe maana hatuna wa kumlinganisha naye.
 

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,710
2,000
Nimekutana na kaubishi jioni hii .
vijana watatu wakibishania Mkali wa Jamaica katika miondoko Ya Dance Kali Kali inayochanganya na reggae .

Mi sikuwaingilia kwasababu pale Jamaica Bangi nyingi sana kama Arusha tu.

Ila kiukweli hawa jamaa wana mziki unaofanana nao niwapinzani ninavyosikia kama MONDI Vs Kiba.

Nakiukweli Kwa wazee wa kuruka viwanjani zikipigwa nyimbo za hawa jamaa huwa lazima watu wanataftana Akina Dada viuno unavikuta chini..

Ila supporter wa Sean Paul alikuwa mwenyewe lakini alionesha kuujua muziki.
Huku napo naamini wapo mashabiki wao .
Mseme nani Mkali?
Suh mi go suh den...
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
22,912
2,000
shaggy ni mwanajeshi Wa majini wa marekani kwa sasa huenda shughuli za kijeshi znam keep busy.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom