Nani kuwa waziri mkuu 2011 tanzania.......spika je?


Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
579
Likes
3
Points
0
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
579 3 0
samahani, ashakuma si matusi ila nadhani wewe hujui ulisemalo...
hiyo bajeti inashinda gharama ya yale mashanginigi V8?
Inaweza pita ya nyumba ya gavana?
inaweza pita ya zile posho za vikao visivyokwisha?
inaweza pita gharama za safari zisizokweisha za mkulu na watu wake kedekede?
iaweza kuzidi gharama za mikutano ya kimataifa iliyozidi kiasi kwamba nchi imekua kama conferecne center?
inaweza kuzidi gharama za kulipia mafuta ya kuzalisha umeme?
inweza kuzidi gharama ya EPA na mengineyo?
inaweza kuzidi gharama ya kampeni kwa mtu ambaye ameshashinda? hata kama ni ushindi wowote ule?

we need quality and if Pinda deserves to be a PM so be it! ila tusiseme abaki kwasababu gharama kubwa... kwa taarifa yako mfumo wetu haujali gharama, kama unabisha angalia overheads za wizara zetu
Mbona hujaweka gharama na maposho,marupurupu ya wabunge au nawe umo umo?!
 
C

cerezo

Senior Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
155
Likes
1
Points
33
C

cerezo

Senior Member
Joined Sep 14, 2008
155 1 33
Pm...john pombe......ndie anayestahili....lakini hawezi kupewa
 

Forum statistics

Threads 1,235,268
Members 474,471
Posts 29,216,243