Nani kawaambia wanawenu wanaitaka hiyo dini yenu??

Nani kawaambia wanawenu wanaitaka hiyo dini yenu??

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Posts
4,141
Reaction score
951
254255_108616515904176_100002674846788_54927_7694946_n.jpg


Mzee SMG CHUMBANI,
 
Anajikosha huyo aonekane anajali familia, kumbe anatembea na hela zote kufaidisha ving'amuzi vya kahumba, jolly, n.k. Shame on him.
 
254255_108616515904176_100002674846788_54927_7694946_n.jpg


Mzee SMG CHUMBANI,
Alipewa embe dodo mitaa ya morogoro,akalifakamia amh!amh!amh!amh!kumbe limemwagiwa sumu,vijana wakamliza vizuri tu,sijua na walim cameroon au alisalimika!tehe tehe!
 
Back
Top Bottom