Nani kapata Kibali cha kurusha Drones?

Nani kapata Kibali cha kurusha Drones?

deebo

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Posts
353
Reaction score
229
Habar za majukum wakuu? Bila kupoteza muda naomba kuuliza tangu kukatazwa kurushwa drones na TCAA bila kua na idhini ya wizara ya usalama na kibari toka TCAA, je kuna mtu amefata taratibu na akafanikiwa kupata kibari hicho?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habar za majukum wakuu? Bila kupoteza muda naomba kuuliza tangu kukatazwa kurushwa drones na TCAA bila kua na idhini ya wizara ya usalama na kibari toka TCAA, je kuna mtu amefata taratibu na akafanikiwa kupata kibari hicho?

Sent using Jamii Forums mobile app


Mimi sifuati taratibu za mtu yeyote, najirushia tu drone yangu kila nikienda Kibaha shambani.....yaani full Serengeti, najionea tu wanyama haswa mfalme wa mezani (nguruwe) na nyani wakiranda randa shambani.
 
watu wana zoom kwa satellite kila kitu kipo wazi hizi drone wanakataza wapiga picha?

hivi karibuni mmesikia njiwa wa ujasusi kudunguliwa huko watu wapo mbele sana kiteknolojia.

wacha nisepe zangu na drone yangu ufukweni nikabalizi.

onyo: tii sheria bila shuruti kama walikataza tafuta kibali ndipo utumie.
 
hivi mikoani mbadala ya TCAA ni mamlaka au idara ipi?
 
Tulimatazwa kutumia drone kwa ajili ya kupiga picha tukipanda mlima kilimanjaro, ikumbukwe wakati huo mamlaka inayodhibiti usafiri wa anga ilikua bado haijatoa katazo wala mambo ya kuomba kibali.

Tulipiuliza kwanini, hatukupewa sababu za kueleweka wala maelezo ya kutosha. Tuliamua kutii sheria bila shuruti ...sorry, tulitii maelekezo, sio sheria.
 
iwe kwa Nchi mzima..................!!!!! kwa hali hii nani atakubali Drone zirusherushe tu.......!!!!!???
 
Mimi sifuati taratibu za mtu yeyote, najirushia tu drone yangu kila nikienda Kibaha shambani.....yaani full Serengeti, najionea tu wanyama haswa mfalme wa mezani (nguruwe) na nyani wakiranda randa shambani.
Kibaha gani hiyo yenye hao wanyama pori? maana mie kila mwaka naangaika kwenda mbugani kumbe wanyama wapo kilomita 40 tu toka city center

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habar za majukum wakuu? Bila kupoteza muda naomba kuuliza tangu kukatazwa kurushwa drones na TCAA bila kua na idhini ya wizara ya usalama na kibari toka TCAA, je kuna mtu amefata taratibu na akafanikiwa kupata kibari hicho?

Sent using Jamii Forums mobile app

Pitia website ya tawiri.or. tz niliona hiyo kitu ya drone usage in Tanzania
 
Tulimatazwa kutumia drone kwa ajili ya kupiga picha tukipanda mlima kilimanjaro, ikumbukwe wakati huo mamlaka inayodhibiti usafiri wa anga ilikua bado haijatoa katazo wala mambo ya kuomba kibali.

Tulipiuliza kwanini, hatukupewa sababu za kueleweka wala maelezo ya kutosha. Tuliamua kutii sheria bila shuruti ...sorry, tulitii maelekezo, sio sheria.

Pitia website ya tawiri.or. tz niliona hiyo kitu ya drone usage in Tanzania
 
Back
Top Bottom