Freddie Matuja
JF-Expert Member
- Jul 21, 2018
- 1,484
- 2,892
Ila tusimuonee huenda akawa the next Prezdaa 2025, ya Mungu mengi. Maana hata JK alikosa 1995, then 2005 akapata. Nani ajuae ya kesho.
Ila sasa kwa ninyi wapiga debe wa Bernard, mtusaidie au yeye mhusika mkuu atusaidie mambo machache.
Wakati mmoja akizungumza kwenye dk 45 ITV aliulizwa una mpango wa kuingia magogoni. Akasema kama akioteshwa. Mpaka akiwa anahojiwa alikuwa hajaoteshwa. Siku za baadae tukamwona kwenye kinyang'anyiro.
Je alioteshwa? Ndoto yake kama ilikuwa public ni ipo ili nasi ambao tingependa kuwa wafuasi tuifuate?
Dr. Martin Luther King Jr, ndoto yake ilikuwa na clarity;
Mahtama Gandhi ndoto yake ilikuwa na clarity;
Bernard kasoma seminary, maandiko yako wazi...Write the vision; make it plain on tablets, so he may run who reads it...
Ni nani anaijua njozi ya Bernard kuhusu Tanzania wakati anachukua form 2015; okay, wajumbe wa NEC-CCM walimla kichwa. Kwa sasa bado anakomaa; Sio vibaya kutujuza njozi yake plainly ili tumuamini "Mr. Next Prezadaa in the making" maana ni kama muda unakwenda ila hatujui, kiongozi huyu angependa kutupeleka wapi iwapo Watanzania atatufuata tena kutuomba ridhaa.
Ila sasa kwa ninyi wapiga debe wa Bernard, mtusaidie au yeye mhusika mkuu atusaidie mambo machache.
Wakati mmoja akizungumza kwenye dk 45 ITV aliulizwa una mpango wa kuingia magogoni. Akasema kama akioteshwa. Mpaka akiwa anahojiwa alikuwa hajaoteshwa. Siku za baadae tukamwona kwenye kinyang'anyiro.
Je alioteshwa? Ndoto yake kama ilikuwa public ni ipo ili nasi ambao tingependa kuwa wafuasi tuifuate?
Dr. Martin Luther King Jr, ndoto yake ilikuwa na clarity;
Mahtama Gandhi ndoto yake ilikuwa na clarity;
Bernard kasoma seminary, maandiko yako wazi...Write the vision; make it plain on tablets, so he may run who reads it...
Ni nani anaijua njozi ya Bernard kuhusu Tanzania wakati anachukua form 2015; okay, wajumbe wa NEC-CCM walimla kichwa. Kwa sasa bado anakomaa; Sio vibaya kutujuza njozi yake plainly ili tumuamini "Mr. Next Prezadaa in the making" maana ni kama muda unakwenda ila hatujui, kiongozi huyu angependa kutupeleka wapi iwapo Watanzania atatufuata tena kutuomba ridhaa.