Nani atatukomboa na kutuokoa katika hili?

Nani atatukomboa na kutuokoa katika hili?

Kakisu

Member
Joined
Dec 16, 2013
Posts
6
Reaction score
1
Imekuwa ni mazoea ya sisi watanzania kulalamika sana kwenye media mbalimbali hasa linapotokea jambo linalogusa na kuathiri maisha yetu. Hivi karibuni gharama za umeme zimetangazwa kupanda, baada ya muda nauli zitapanda pamoja na gharama za chakula, kinachoshangaza ni sisi wenyewe waathirika kutochukua hatua ili kuondoa madhila haya tumebaki kulalamika na baadae tutazoea na kuona kawaida tu huku tunazidi kuumia na kuwa masikini, nani atatulilia ikiwa tuliofiwa tunacheka. nini suluhisho; chama kingine na serikali nyingine au wananchi wenyewe tukatae hali hii kwa maandamano na njia nyingine yeyote? kama ni kuamua ni sasa.
 
Wataongea mpaka mapovu yawatoke but mwisho wa siku maisha yataendelea,kuna mdau humu huwa anasema "mitanzania ndivyo tulivyo"
 
Wa TZ Bana, yani bado mnategemea vyama? Wake up people.
 
Imekuwa ni mazoea ya sisi watanzania kulalamika sana kwenye media mbalimbali hasa linapotokea jambo linalogusa na kuathiri maisha yetu. Hivi karibuni gharama za umeme zimetangazwa kupanda, baada ya muda nauli zitapanda pamoja na gharama za chakula, kinachoshangaza ni sisi wenyewe waathirika kutochukua hatua ili kuondoa madhila haya tumebaki kulalamika na baadae tutazoea na kuona kawaida tu huku tunazidi kuumia na kuwa masikini, nani atatulilia ikiwa tuliofiwa tunacheka. nini suluhisho; chama kingine na serikali nyingine au wananchi wenyewe tukatae hali hii kwa maandamano na njia nyingine yeyote? kama ni kuamua ni sasa.

Matanzania ni malalamishi hayachukui hatua halafu ni maoga mno
 
Ni kweli inatakiwa tukatae vitu vinavyotuumiza katika maisha. Kupinga jambo lolote huanzia kwa mtu mmojammoja(individual spirit and gats) then ndo lisambae kwa wengine wenye kuumizwa.
Lakini sie ni waoga wa kuonekana wa kwanza kwani unazitazama kucha na macho yako mara kadhaa na kujiuliza, "hivi ziking'olewa bila ganzi atakaeumia ni nani". Na huenda ukaishia kuchekwa na kushambuliwa kwa maneno ya kejeli.
Ndo maana watu sie twawasubiri cdm walianzishe kisha nasi tuwemo humo kwani wao wana kucha zisizong'oka bila ganzi!
Wacha wapandishe chochote na kwa bei yoyote na mishahara waipunguze kwani ni mikubwa mno! Mie nitatumia mkaa na mshumaa simudu tena umeme na gas.
Sijali tena yatakayojiri maana na petroli itapaa ili tusisafiri tena.
Nashawishika kusema kuwa hii serikali haituhitaji tena tuishi!
 
Back
Top Bottom