Nani atachukua nafasi ya Meck Sadiki?

Nani atachukua nafasi ya Meck Sadiki?

Habari wanajamvi
Je Kilimanjaro inamuhitaji Kiongozi wa Aina gani?Je Kijana au Mzee?? Je nani anafaa kumrthi huyu mzee??

Nawasilisha kwenu
Mzee ndiyo anatakiwa na hii siyo Arusha tu hata majiji makubwa yote.
 
Hiyo inaitwa jaza ujazwe. Yaani unajaza jina lako , kisha unajazwa kwenye nafasi iliyo wazi baada ya Sms kuchoka
 
Kwahiyo nyinyi mnataka kumpangia?
 
Uzuri ukuu wa mkoa sifa ni kujua kusoma na kuandika basi mambo ya mwandiko na kichwani no need labda uwe jasiri wa kulopoka
 
Think of one's mind - mpk tujuwe walioko moyoni mwa mteuzi - wazuri na wenye sifa ni wengi
 
Back
Top Bottom