Nani anajua hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anajua hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by manuu, Jan 27, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,026
    Likes Received: 9,390
    Trophy Points: 280
    Naomba kufahamishwa hivi,kama nataka kumzuia kiongozi yeyote yule alie nje ya nchi kutokurudi nchini kwa yale mambo mabaya alietufanyia sisi wananchi wake.
    Ni hatua gani naweza kuzichukua ili ashindwe kurudi nchini na badala yake aombe hifadhi kwenye nchi zingine?


    Ni hayo tu nitashukuru kwa ufafanuzi wenu.
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Muweke kwenye target kisha mpe shaba. Angalia avatar yangu kwa mfano.
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nenda kaloge matairi ya ndege yasifunguke itashindwa kutua na itarudi zake ulaya
     
Loading...