• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nani anaifahamu hii Facebook page

NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,470
Points
2,000
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,470 2,000
Nani anaifahamu hii page ya Facebook iitwayo TUNAWEZA? Like page yao kama support wana mambo
yanayotugusa Watanzania wote
www.facebook.com/TunawezaZuia
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,459
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,459 1,250
wewe mwenyewe uliyeileta ndio unayeifahamu kam kun amwingine anayeifahamu angeshakutangulia kuileta hapa
 

Forum statistics

Threads 1,404,699
Members 531,707
Posts 34,462,159
Top