Nani anahusika katika sakata la meli ya samaki wa magufuli?

Nani anahusika katika sakata la meli ya samaki wa magufuli?

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Posts
1,399
Reaction score
256
Wapendwa wanaJF, poleni na shughuli na Valentine. Naomba mnijuze mhusika wa meli iliyokamatwa ikiwa na shehena ya samaki wetu waliokuwa wanaibwa kila mwaka tangu tupate uhuru.

Je, nani anahusika?
Kesi imefikia wapi?
Ubalozi wa waliokutwa melini umetoa tamko gani?

Naomba kusaidiwa ndg. zangu.
 
Nimependa sana hii PICHA ya meli.
Mkuu umekosea jukwaa.
 
Kesi bado ipo makamani

Wanahusika Attorney General's Chambers, Wizara ua Mambo ya Ndani na Wizara ya Mambo ya Nje
 
Back
Top Bottom