Nani anafahamu jinsi ya hack na kutrack mobile number | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anafahamu jinsi ya hack na kutrack mobile number

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by C programming, Jan 31, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mtu anafahamu jinsi ya hack....na kutrack mobile number anijulishe
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,854
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mtambo wake full na software ni $2 mill. Una hack,unasikiliza na kerecord in/out going calls na sms. Au ipo ambayo unaistall ndani ya simu unayotaka kuhack bila mwenye nayo kujua,then unatumiwa email yenye atachments za sms na Incoming/outgoing call.myenye simu awezi jua nini kinaendelea
     
  3. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,439
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kaka naomba namba yako ya simu
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hiyo ya kuinstall inamaanisha lazima ushike simu ya huyo mtu kwanza na ndio uendelee kupata info hizo?

    ni ipi nitafurahi kuipata
     
  5. sakasaka

    sakasaka Senior Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
     
  6. Dahafrazeril

    Dahafrazeril JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2017
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 1,083
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Habari Mkuu?

    Ulifahamu kutrack mobile number?
     
  7. hamidu luambano

    hamidu luambano JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2017
    Joined: Jan 5, 2015
    Messages: 417
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Unahitaji kufanya hivyo mkuu?
     
  8. Dahafrazeril

    Dahafrazeril JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2017
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 1,083
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Ndiyo mkuu,Jana nilipitiwa na usingizi aise.Nisaidie.
     
  9. hamidu luambano

    hamidu luambano JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2017
    Joined: Jan 5, 2015
    Messages: 417
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Njoo pm tuongee mkuu
     
  10. HAJI KUMBIKO

    HAJI KUMBIKO Member

    #10
    Jan 31, 2017
    Joined: Dec 7, 2016
    Messages: 49
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Zipo njia nyingi zaku hack sim. ipo muja una instor hiyo program kwahiyo simu ya muusika then unaweka namba yako na eimail yako kila sms itakufikia bila muhusika kujuwa.
     
  11. hamidu luambano

    hamidu luambano JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2017
    Joined: Jan 5, 2015
    Messages: 417
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Ila tusisahau muhusika akijua kuwa kahakiwa anaweza kukufunga kama akienda kwenye sheria
     
  12. HAJI KUMBIKO

    HAJI KUMBIKO Member

    #12
    Jan 31, 2017
    Joined: Dec 7, 2016
    Messages: 49
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    It as depend kama nimtu wako wakaribu siombaya ila kama unamashaka nae hakuna haja ya kuulizana simu itaongea.
     
  13. hamidu luambano

    hamidu luambano JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2017
    Joined: Jan 5, 2015
    Messages: 417
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Pia unapaswa uwe na kifua hasa maana unaweza kuta siri za ajabuajabu
     
  14. Mpalestina Mchizi

    Mpalestina Mchizi JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2017
    Joined: Jul 24, 2016
    Messages: 951
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 180
    jaman nipen maelekezo na mimi kuna demu wangu nataka kumu hack maana cku hizi kabadilika sio kama yule wa zaman
     
  15. Yahya Asaa

    Yahya Asaa JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2017
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 223
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahahahahah
     
  16. Tanki

    Tanki JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2017
    Joined: Apr 7, 2013
    Messages: 365
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mkuu, kuna member aliniuzia hiyo program. yupo humu jf. Tafuta thread yake.
     
  17. Tanki

    Tanki JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2017
    Joined: Apr 7, 2013
    Messages: 365
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kweli aisee. kama una presha roho inaweza kutengana na mwili.
     
  18. Mpalestina Mchizi

    Mpalestina Mchizi JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2017
    Joined: Jul 24, 2016
    Messages: 951
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 180
    duh nipe link au jina analotumia humu
     
Loading...