Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Vizuri awe MUISLAM maana kuna moto unawaka.na ni muislamu tu atakayeuzima.

Tusiweke maswa ya udini msione wakiristo wako kimya mkadhani niwajinga au dhaifu siku wakiamua sijui mtaenda wapi wakiristo wamejengwa namisingi ya upedo uvumilivu lakini ninyi mnataka jino kwa jino haya endeleeni make kusikia kwa kenge hadi damu imutoke masikioni:what:
 
Dr W.P Slaa kwa vigezo vifuatavyo:
1.He is a visionary leader
2.A born organizer
3.Empathetic and fully aware of tanzania problems
 
Tusiweke maswa ya udini msione wakiristo wako kimya mkadhani niwajinga au dhaifu siku wakiamua sijui mtaenda wapi wakiristo wamejengwa namisingi ya upedo uvumilivu lakini ninyi mnataka jino kwa jino haya endeleeni make kusikia kwa kenge hadi damu imutoke masikioni:what:

Ni kweli wewe hupendi udini hali kadhalika mimi na wengine...lakini tuwe wakweli na tumuogope MUNGU,udini upo hapa nchini na watu wanautumia kama ngazi ya kufanikiwa mahitaji yao.Mifano halisia iko mingi.
 
Tukiwasikiliza sera zao wakati wa kampeni tutajua yupi tumpe
 
Ni kweli wewe hupendi udini hali kadhalika mimi na wengine...lakini tuwe wakweli na tumuogope MUNGU,udini upo hapa nchini na watu wanautumia kama ngazi ya kufanikiwa mahitaji yao.Mifano halisia iko mingi.

Nivizuri kutoa elimu kwawengine hii amani tulokuwa nayo tukiipoteza sijui kama tutairuisha baada ya muda gani!
 
Back
Top Bottom