Nani anaefaa kugombea Urais 2015 kwa tiketi ya ACT?.

Nani anaefaa kugombea Urais 2015 kwa tiketi ya ACT?.

Wanachama ata mamluki wanalipwa tuu usajili unapatikana tuu wakitaka.
 
Nimeshuhudia Temeke watu wakimwaga mboga hahahahahahaha,Chagadema kwisha habari
 
Kwakuwa kila chama sasa kinajipanga kusimamisha wagombea wa urais katika safu mbali mbali. Ndani ya ACT yupo Mwigamba, Kitila, Ludovick, Zitto, Yona, na wengine wengi. Unadhani ni nani atafaa kupeperusha mbendela ya chama hiki kipya ifikapo 2015?. Toa maoni yako

Not only have I earned the right to insult you
 
Kwakuwa kila chama sasa kinajipanga kusimamisha wagombea wa urais katika safu mbali mbali. Ndani ya ACT yupo Mwigamba, Kitila, Ludovick, Zitto, Yona, na wengine wengi. Unadhani ni nani atafaa kupeperusha mbendela ya chama hiki kipya ifikapo 2015?. Toa maoni yako

kwni toka mwaka 1992 tukaja 1995 cdm walisimamisha mgombeya urais mara ngapi?ukijibu basi nitakwambiya atakaepeperusha urais wa act
 
Kwakuwa kila chama sasa kinajipanga kusimamisha wagombea wa urais katika safu mbali mbali. Ndani ya ACT yupo Mwigamba, Kitila, Ludovick, Zitto, Yona, na wengine wengi. Unadhani ni nani atafaa kupeperusha mbendela ya chama hiki kipya ifikapo 2015?. Toa maoni yako
Msumbuzi!

Sent from my GT-I9192 using Tapatalk
 
Apewe Zitto Kabwe,ninaamini yule jamaa anaouwezo wa kuchaguliwa na watanzania walio wengi acheni kumpinga kwa sababu alikubali kufukuzwa toka chadema nasasa nyie bado hamtaki kumuachia awe na uhuru wa kujishughulisha na masuala ya siasa za tanzania wacheni naye muha safari hii aitawale tanzania,huo ndio ukweli wenyewe ni bora Zitto kuliko kutawaliwa na kipara Makamba.
 
Nani kasema Zito ni ACT? nani kasema P. KISANDU NI ACT?
KITILA ndo presidar ACT!
 
Nyepesi Zubaa Ukabwe nadhani aweza kugombea....
 
Back
Top Bottom