nani ana madhara? makubwa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani ana madhara? makubwa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by frank wakug, May 27, 2012.

  1. f

    frank wakug Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke na mwanaume yupi aki cheat kwenye ndoa ina madhara makubwa ktk familia.
     
  2. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    aise bora acheat mwanaume, mwanamke ni mbaya zaidi
     
  3. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 389
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Wote ina madhara.
     
  4. y

    yaliyomo yamo Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apo bila bila 2,hamna wa afadhali
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mwanamke ndio soo kuliko mwanaume kutoka tumemezeshwa kuwa mwanaume ndio kichwa wa kila kitu..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kweli wewe yaliyomo yamo
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,149
    Trophy Points: 280
    leo hapa ubinafsi na umelo wa wanaume ndipo unatakapoonekana.....


    Wote wakicheat kwenye ndoa ina madhara....... Hakuna cha kichwa wala mkia wa familia hapa...kama mwanaume una hisia ujue na mwanamke ana hisia, wote msitendeane yale yatakzyomuumiza mwenzio...
     
  8. M

    MAGISAC Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo haijalishi anayecheat ni me au ke, wote huleta madhara makubwa katika familia.
     
  9. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 1,105
    Trophy Points: 280
    kwanza mwanaume asipochit ndoa haidumu..........!! bisha
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Bora acheat mwanamke, manake wanawake huwa tunajua kubehave, isitoshe familia haitutegemei sana,lol
    Haya jiteteeni sasa wababa
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    unamaanisha nani ukimwi wake unaua zaidi au?

    Nguruwe na ngiri wote haramu.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    madhara kote kote bwana
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    sijui kwanini bado watu tunaimani mbaya sana eti kunya anye ng'ombe mavi yake samadi, akinya nguruwe haramu lol! ingekuwa ukimwi unchagua tungesema sawa but as long as wote wawili wanaweza kuambukizwa basi ni hatari.

    on the other hand, mwanaume anachance ndogo ya kupata maambukizi anapokutana na mwenye ukimwi for mara ya kwanza kama ata play safely ukilinganisha na mwanamke ambaye maumbile yetu yana tusubject kwenye risk kubwa ya maambukizi.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kudos, halafu kitanda hakizai haramu. LOL
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Kingine, mke akicheat more often anaongeza income kwenye household lkn kwa mume almost all the time anapunguza kipato cha kaya!
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,099
    Likes Received: 2,987
    Trophy Points: 280
    At least wanawake wanakubali jukumu la kulea ni la mume!
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wataalamu wanasema ni rahisi kwa mwanamke kuambukizwa hiv kuliko mwanaume!
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wote ni mbaya lakini sijui kwa nini wanaume wanaumiaga zaidi kuliko wanawake
     
  19. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kucheat ni kucheat tuu!!!!! iwe kwa mwanamke au kwa mwanamme ni sawa, ila inauma sana kama aliyekucheat ni unampenda sana na kila kitu unampatia. Kuanzia pesa ya matumizi hadi mambo hadimu ya kitandani.
     
Loading...