Nani alimuingiza Nyalandu CCM?


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Hivi ni nani huyu aliyefanya hili? Ni nani alimpa ujumbe wa halmashaurin kuu ya CCM na kukinajisi Chama?

Huyu jamaa Ujangili wote anahusika, ...
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
9,947
Likes
8,449
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
9,947 8,449 280
Kila uvungu utafunuliwa kwa taharuki. Funueni polepole, kwingine huwa mnaanika bukta zenu.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,315
Likes
10,620
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,315 10,620 280
Aliletwa na Mkapa kutoka USA,alikua akifanya kazi kwenye taasisi ya Mama Mkapa na sometimes hata hotuba za first lady huyo aliziandika yeye.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
hakuna wa kummwingiza nyalandu huko CCM acheni mammbo ya ajabu ajabu nyie watu.......................nyalandu alikwenda mwenyew kuchukua kadi
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Sasa huu Uzi si ungemuuliza huko huko mwenyekiti wa chama na rais wa mwanza .
Sasa ivi kwa huu ujinga ulioandika Leo utapewa kweli buku 7?
 
za chembe

za chembe

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2017
Messages
1,068
Likes
4,075
Points
280
za chembe

za chembe

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2017
1,068 4,075 280
Hivi ni nani huyu aliyefanya hili? Ni nani alimpa ujumbe wa halmashaurin kuu ya CCM na kukinajisi Chama?

Huyu jamaa Ujangili wote anahusika, ...
Hizi ni dalili za kuwashwa washwa
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,056
Likes
10,562
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,056 10,562 280
Hivi ni nani huyu aliyefanya hili? Ni nani alimpa ujumbe wa halmashaurin kuu ya CCM na kukinajisi Chama?

Huyu jamaa Ujangili wote anahusika, ...
Hata wewe kwa sababu yoyote ukitoka au kutimuliwa watauliza maswali kama hayo. Ni kawaida kwani waliuliza kwa Kolingba, Jumbe, Kingunge, Lowassa, Sumaye, Nape, etc sembuse Nyalandu??!!. Na hao wote walikuwa wazee wa red carpet!!
 
Allen bj

Allen bj

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
214
Likes
145
Points
60
Age
26
Allen bj

Allen bj

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
214 145 60
Hahahaha mle CCM bana mh! Kwan ni akina nani waliompitisha Chenge kuwa Mwenyekiti wa Bunge
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,814
Likes
3,096
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,814 3,096 280
Hivi ni nani huyu aliyefanya hili? Ni nani alimpa ujumbe wa halmashaurin kuu ya CCM na kukinajisi Chama?

Huyu jamaa Ujangili wote anahusika, ...
Ndio mmeuona leo ujangili wake baada ya kukiacha chama? Hivi mnavaaga miwani gani hiyo inayoonyesha makosa ya mtu baada ya kuwaacha?
Sasa unahoji aliyemwingiza ccm ili ukamshtakie au?
Huenda rais wa mwanza alihusika
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068