NANI ALIKUWA ANAJUWA HAYA?

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,515
2,000
NANI ALIKUWA ANAJUWA HAYA.jpg


Wataalam wa mahusiano wanashauri ili mahusiano yadumu vizuri na kwa muda mrefu inabidi mume amuonye mkewe kila siku, amkalipie kila wiki, ampige kofi angalau mara moja kila mwezi, ampige kibano cha maana kila mwaka na amrudishe kwao angalau mara moja kila baada ya miaka mitano. Kwa kufanya hivi uamsha ari na upya wa penzi.
Nchi kama Marekani ambao kufanya domestic violence ni kosa kubwa sana ni moja ya nchi zinazoongoza kwa talaka duniani maana wanawake wanaota mapembe na kuona wenzi wao hawawajali lakini sehemu kama mara ni vigumu sana ndoa kuvunjika.
Kazi kwenu waoaji na waolewaji kuokoa ndoa zenu
 

wined

JF-Expert Member
Nov 1, 2015
2,128
2,000
Wapigen wake zenu kadri muwezavyo kwa upendo ndipo mtakvyopendwa zaidi

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom