Nani ale chakula meza moja na housegirl!

Nani ale chakula meza moja na housegirl!

Huyo shemeji amelelewa mazingira gani?? Duh. Ni unyama kama huo tunaoupiga vita

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
Nimejaribu kutafuta pa kutetea sijapaona (ni asili yangu kutoa benefit of the doubt). Lkn generally, kuna wadada wengine wanakuwa more comfortable kula wenyewe jikoni kuliko kukaa mezani.

Mimi naishi kisela, chakula kinakuwa jikoni, kila mtu anaenda kupakua. Hatuweki kwenye hotpot unless kuna wageni, in that way we not only save muda na nguvu ya mdada ya kuosha mivyombo mengi, but we also conserve water n enveronment kwa kutumia less detergent.
So ukichukua dhana ya kula meza moja na maid, haikuwepo kwani kila mtu anakula pale anapojisikia comfortable. Like my son anakaa mezani, mimi na maid twapenda kukaa kwa sofa. (Wakati nilikuwa na maid).
 
Nilihuzunika sana mama mwenye nyumba alipotamka maneno haya.

Hii imenitokea nilipoenda kwa rafiki yangu niliyesoma naye O level miaka ya 90. Nilishangaa kuona ingawa yeye ndiye aliyeandaa chakula, kilipofika mezani yeye alikuwa ameketi kwa mbali anangojea tumalize kula ili naye aje kusaza mabaki.
Nilishindwa kuvumilia baadae nikauliza-wakati tunaendelea kula - iwaje msichana wa kazi hajajumuika nasi mezani.
Shemeji aliibuka na kujibu, nanukuu 'nani ale chakula meza moja na housegirl? Niliposikia maneno hayo nilikaa kimya, maana shemeji alionekana wazi hapendi kula chakula pamoja na housegirl.
Chondechonde mnaoishi na hawa mugro, jamani tuwachukulie mamugro aka beki tatu kama binadamu, kama anakupikia mlo, anakulelea wanao, na mambo mengine mengi, inakuwaje unamchukulia kama mbwa au paka anayengojea bosi ale halafu yeye atupiwe mifupa au makombo! Tubadilike jamani hasa nyie kina mama wenye nyumba, mweeeeee!

Wanawake siku zote wana roho mbaya na wamejivika ngozi ya unafiki.
 
Huyo mama atakuwa ni Mhaya tu, Wahaya ndio wanaongoza kwa uchoyo wa chakula (ni culture yao) na dharau, mtoa maada anaweza kuthibitisha.
 
Nina wasiwasi huyo shemejiyo ni muhaya kwani wahaya kwa chakula huwa hawapendi kushare na watu. Yaani wameweka chakula mbele ya utu.
 
Kuna wanawake wanaroho mbaya wanataka kushindana na shetani.
 
baadhi ya wale wanaosoma shule za yes daddy, yes mom ndio wanakuwaga na tabia za kuwadharau wadada wa nyumbani.
Watu wanashindwa kujua anaweza kuuza vitu mnavyomuachia nyumba mchana afu akasepa au anaweza kuweka sumu but ni upendo wake wa dhati.
kama ushawah kuishi kwa ndugu wa kishua utanielewa.
AFU NA NYIE MNAE KAA NA HOUSE GIRL MUDA MREFU JITAHIDIN MUMUENDELEZE HATA APATE ELIMU FULANI MAANA KA INVEST MAISHA YAKE KWENU
 
kunawatu wanaroho nyeusi. Wengne wafanyakaz wao wa ndani kila sku ni ugali maharagwe wakibadili sana ni makande.
 
Kuna watu wanashindwa kuelewa kuwa domestic work ni ajira kama muajiri atatimiza vigezo vya ajira kwa mlengwa sidhani kama kutatokea complications za kula nae sijui nini. Yule pale ni mwajiriwa na watu wengine hawapendi to get personal na wafanyakazi wao
Cheap labor ndio root ya matatizo yote haya
 
^^
Ajabu kuna wengine wapo humu wanakosoa tu ila haya ndo wanawatendea ma house girl.
Thamani ya mwili wako huisha unapooza
^^
 

mijtu mingine ina roho mbaya
siku akikuta mtoto kawekwa kwny fridge
sijui atamlaumu nani,kwani hg sio mtu?
Passion Lady, umetaja kitu cha ukweli kabisa. Housegirl mmoja katika kulipiza manyanyaso na mateso ya waajiri wake alimweka mtoto kwenye OVEN na kuwasha socket! Kisha akaenda zake kusikojulikana!
 
Last edited by a moderator:
ila hao ndo wanaangalia nyumba wanapokuwa makazini usafi, kufua, kupika na hata kuwapeleka watoto wao shule. jana ni jumapili hivyo alikuwa home, watu wenye roho hizi wanafanana na T-bag. hii ni roho mbaya sana
 
^^
Ajabu kuna wengine wapo humu wanakosoa tu ila haya ndo wanawatendea ma house girl.
Thamani ya mwili wako huisha unapooza
^^

Umesema nilichotaka kusema, kila mtu anawakandia mabosi wao, kama vile wote wanawatendea haki...mmmmmh!!! yawezekana hata humu wapo, ila wote tunajisafisha, lol.
Binadamu tuna kazi...
 
Back
Top Bottom