Nani akamwambie Mh. Mnyeti ulikosea?

Nani akamwambie Mh. Mnyeti ulikosea?

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
18,047
Reaction score
17,396
Maneno aliyosema mkuu wa mkoa wa Manyara kuhusu madiwani na wabunge wa CHADEMA sio ya kitanzania.

MTU mwenye cheo cha amirijeshi na rais wa mkoa hapasi kuitumia lungha ile kwa watu wa kawaida kabisa, lumpen.

CHADEMA iligombea urais na ikapata kura 6 mil. Wapiga kura ambao bado wako mitaani hadi kesho.

Hata Marekani Na Ulaya viko vyama vingi vyenye nguvu sana na upinzani mkali lakini hakuna lugha hizo. Trump anapinga kila kitu alichofanya Obama lakini hajasema hatashirikiana Na wabunge wa Democrat,

Wakati Makonda anahimiza umoja kwa kwa watu w DSM kuchangia maendeleo yao Mnyeti anawabagua watu wake.

Hakuna ukuu wa Mkoa wa milele bali kuna wanamanyara yao wa milele. Asiwachonganishe watanzania, vyama vya siasa ni vikundi tu.
 
Anatekeleza sera mpya ,
Lakini,
Akikuwa ataacha

Tumsamehe na kumuombea.
 
Hayo anayosema ni copy ya mteule,hakuna jipya hapo
 
Huyu kwa sasa ni mtu maarufu, hagusiki! mtu pekee wa kumtuma akamwambie kua amekosea ni mwenzie malyamungu!
ova!
 
Hahaha dawa yao ni kamanda Muruto, akimdaka break ya kwanza milembe... baada ya hapo ataunganishwa na nabii Titto.
 
Maneno aliyosema mkuu wa mkoa wa Manyara kuhusu madiwani na wabunge wa cdm sio ya kitanzania.

MTU mwenye cheo cha amirijeshi na rais wa mkoa hapasi kuitumia lungha ile kwa watu wa kawaida kabisa, lumpen.

Cdm iligombea urais na ikapata kura 6 mil. Wapiga kura ambao bado wako mitaani hadi kesho.

Hata Marekani Na Ulaya viko vyama vingi vyenye nguvu sana na upinzani mkali lakini hakuna lugha hizo. Trump anapinga kila kitu alichofanya Obama lakini hajasema hatashirikiana Na wabunge wa Democrat,

Wakati Makonda anahimiza umoja kwa kwa watu w DSM kuchangia maendeleo yao Mnyeti anawabagua watu wake.

Hakuna ukuu wa Mkoa wa milele bali kuna wanamanyara yao wa milele. Asiwachonganishe watanzania, vyama vya siasa ni vikundi tu.
Haha kavulata kuna watu hawataki kusikia kuwa kura milion 6 ni nyingi wanahisi waliochahua walikuwa matahira.co kweli hata kidogo zina maana. Ndo mana kuna waliopewa balazi bila vituo vya kazi
 
Haha kavulata kuna watu hawataki kusikia kuwa kura milion 6 ni nyingi wanahisi waliochahua walikuwa matahira.co kweli hata kidogo zina maana. Ndo mana kuna waliopewa balazi bila vituo vya kazi
Mtu maniki hawezi kuwadharau watu walioaminiwa na watu wazima 6mil wenye uwezo wa kupiga kura na kufanya kazi nyingine za kitaifa. Uchaguzi umekwisha malizeni makovu ya tangu 2015. Wa democrats wanampiga Trump mwanzo mwisho lakini hatujasikia Senator akatamka maneno makali kama ya Mnyeti. Hii inawapa wazungu nafasi ya kututukana Waafrika. Hakuna chama cha siasa cha upinzani duniani kinachokisifia chama tawala, labda vilivyounda serikali ya umoja.
 
Hajakosea, huu ndio ukweli wenyewe wa kinachoendelea!.
Labda kama kosa lake ni kusema wazi, lakini haya ndio maelekezo wanayopewa, na huo ndio utendaji kazi wa serikali yetu!.

Hata mimi niliposikia kauli kama ya Mnyeti, ikitoka kwa kiongozi mkubwa kama PM, nilipandisha bandiko hili humu if nikidhani huyu alikosea..
PM, Hon. Mizengo Kayanza Peter Pinda; Sorry, You are very wrong!
Kumbe he was very right!.
Sorry Mhe. Pinda, kumbe mimi ndio nilikosea!.

P
 
Hii ndiyo CCM mpya yaani hawa ni makaburu weusi. Ila wajue piga ua hawatabaki madarakani milele siku wakiondoka lazima tuwafanyizie.
 
WAPI MBABE MAGESA MULONGO? HATA HUYU ATAONDOKA TENA KWA AIBU KUBWA
Hawa walevi wa Madaraka waliozaliwa bush pasipo na hata gari zaid ya LA padri jumapili watayajulia wapi mawazo hayo wao udhani watadumu milele,wakati Madaraka ni sawa na kupanda daladala.
 
Hii ndiyo CCM mpya yaani hawa ni makaburu weusi. Ila wajue piga ua hawatabaki madarakani milele siku wakiondoka lazima tuwafanyizie.
Awamu ijayo ya utawala wa Sheria wote hawa watavuna mapando yao uzuri wengi ni vijana panapo uhai hata kwa miaka 25 ijayo ngoja mbuyu ukiondoka.Ni kutunza tu ushahidi.
 
Back
Top Bottom