Sikonge
JF-Expert Member
- Jan 19, 2008
- 11,635
- 6,236
Nimefurahi kumuona huyu jamaa hatimaye kwa mara ya kwanza akicheza huu mpira wa Kikapu.
Kaza kiatu Mdogo wetu na hii ndiyo tulikuwa tunakuombea kila siku ufanikiwe.
Ni furaha kukuona Mbongo mwenzetu ukicheza kwenye hiyo Ligi ya juu duniani, NBA. Hongera sana na usiishie hapo.
Angalia hapa: Watch Live Oklahoma City Thunder vs Los Angeles Clippers
Kaza kiatu Mdogo wetu na hii ndiyo tulikuwa tunakuombea kila siku ufanikiwe.
Ni furaha kukuona Mbongo mwenzetu ukicheza kwenye hiyo Ligi ya juu duniani, NBA. Hongera sana na usiishie hapo.
Angalia hapa: Watch Live Oklahoma City Thunder vs Los Angeles Clippers