Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namtafutia mtu mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by mzurisana, Jul 3, 2011.

  1. m

    mzurisana Senior Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    she is my friend, alikuwa na mahusiano na mwanaume wakaachana, sasa hivi hajabahatika , wale wanaomtongoza sasa hvi weng ni waume za watu so inakuwa ngumu kuwa nao, sifa zake ni msichana black beauty, 23yrs old, anapatikana dar na mwanza, ni mwanachuo wa mwaka wa pili, kwa maelezo zaidi unaweza kuni PM, (this is serious)
     
  2. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mshauri amalize chuo kwanza, ana haraka gani? Yaani baada ya ku break up anataka mwingine fasta!!!!! Halafu akimaliza chuo atafute mwenyewe, mchumba sio nguo ya kumtafutia mtu.
     
  3. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nashangaa... Hivi wewe unamtafutia mchumba, unamjua kiasi gani? kwa nini yeye mwenyewe asijitafutie alafu wewe uishie kumshauri? this is not right...
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hii sasa mpya kabisa...
    Unamtafutia kwa nini?? Si atafute mwenyewe???
    Nahisi wewe ndiye mtafutaji... Kila la kheri mpendwa...
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    umemshtukiaee?
     
  6. m

    mzurisana Senior Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee ulimaliza kwanza chuo?
     
  7. m

    mzurisana Senior Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me ninae ila unaweza kuni PM alafu pia namtafutia coz hana access ya internet na kaniambia nimtafutie huku
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,932
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Mm namhitaji jmn...ni pm ww unipe details zake zaidi. Its serious
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,178
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    mh...kila la kheri kumkuwadia.
     
  10. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,646
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Weka no yako niku beep
     
  11. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi sina mchumba lakini huyo cmtaki.
     
  12. E

    Emeka Onono Senior Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niPM unipe details zake,namhitaj huyo
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,064
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Ni pm nikupe details zangu huenda akanifaa...
     
  14. m

    mzurisana Senior Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ww ni PM
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Kila la heri.
     
  16. H

    Hayati Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchumba hachaguliwi mtu huwa anachagua mwenyewe kwani kila mtu anamiono tofauti na mwengine.hivyo utashi wk ni tafauti na wakwake.mwambie wachumba wapo lkini elimu ni muhimu muda ukifika atapata tu.harakaharaka haina baraka
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,070
    Likes Received: 2,165
    Trophy Points: 280
    Ukweli namuhitaji na tangazo nimeweka,
    ila sasa napata utata kidogo na wewe kama dalali,
    Huku dar dalali lazima na yeye afaidia kile anachokipata mwenye mali japo yeye si sana, wewe terms zako zikoje?
     
Loading...