Namtafuta


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
kweli Masaki na mmewe kama yuko hapa JF ni issue
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
unamtaka wa nin?
ni eksi wako?
weee!! kijana kasema anamtafuta, sio anamtaka........lakini labda anataka kukumbushia, si unajua mila tena
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Kwa ruhusa yake:-

Nuru Mkeremi <nuru_milly at hotmail.com>;
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Namtafuta Dada Nuru Mkeremi,

Kama ni mwana JF, nitashuru akiwasiliana na mimi, kwa kutumia barua pepe simbamwene@hotmail.com
Wenye majina kama haya wengi wao wanakuwaga watawa jaribu kupiga simu shirika la masista wa roho mtakatifu huruma Rombo. Na hii mida wanakuwa wanasali Rozari subiri kidogo.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
Wenye majina kama haya wengi wao wanakuwaga watawa jaribu kupiga simu shirika la masista wa roho mtakatifu huruma Rombo. Na hii mida wanakuwa wanasali Rozari subiri kidogo.
he he he senks mtabiri wa jeiefu!
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
Currently Active Users Viewing This Thread: 6 (2 members and 4 guests) NL, mpendatako
Sorry macho hayana pazia.......nimeliona hapo chini.........!
 

Forum statistics

Threads 1,237,457
Members 475,533
Posts 29,289,325