Ni mke wangu.Nilimaliza nae darasa la saba bunge primary Dec 2006
Ni mweupe na ana komwe kiasi.
Kama kuna yoyote anamfahamu..
Kuna 150,000 apa cash.
However you may not start conversation with the following recipient;Tairus
Nimemuona..Wewe ulimaliza lini?
However you may not start conversation with the following recipient;Tairus
Wew sio teenager..Duh kumbe JF kuna viteenager kibao....
2006 std 7
2010 form 4
2013 form 6
2017 chuo kwa kozi ya miaka minne
Huyo atakuwa keshamaliza chuo saivi anakula mshahara hukoo makazini au anasugua gaga kitaa inategemea....
Sent using Jamii Forums mobile app