Uchunjuba Punjubi
JF-Expert Member
- Jul 1, 2017
- 799
- 624
Music biashara mkuu hasa kwa siku hizi, hao unaosema unawaimbia mbona hawanunui au kusikiliza nyimbo zinazowasemea wako busy kusikiliza nyimbo za starehe tu
Eti Kanali mstaafu [emoji6][emoji6][emoji6] hyo IDKupeleka redioni ni kuzinguana na watu tu.....huwa nataman nifanye ngoma kali ya ki-hardcore yenye mesej ya maana na chupa la kinyamwez ila walioshika remote ya mainstream ndio wachawi wa underground Hip hop genre ambayo ni pure based on social liberation.