Namtafuta Mrs increase

Mr increase

JF-Expert Member
Feb 23, 2019
353
250
Mimi ni kijana miaka 25
nahitaji mwanamke tuwe kwenye unyumba baadaye, sasa iwe ni kuishi urafiki tu.
Nina project nafanya ningependa anijoin kama yuko na muda au hana lakufanya kwa sasa, au kama atavutiwa nayo.

Sifa zake ziwe
1. Umri usiozidi miaka 29 yaani rika sawa
2. Na usipungue miaka 21
Kiufupi sitapenda mtoto,
3. Sichagui dini wala kabila, wala sura wala cha nini, nahitaji yeyeto ambaye yuko serious na tayari.

Mimi Ni mkiristo mkatoliki, natokea mkoa moja wapo wa kaskazini,
Mimi ni mrefu, maji ya kunde na sio mnene.

Napenda zaidi aniunge mkono project yangu siyo kunifinance hata kimawazo au ushauri na kushirikiana kikazi kama atapenda.

iyo project inahusu masuala ya food.
Ahsante.... PM iko wazi.
 

Dinnah

JF-Expert Member
Dec 19, 2017
804
1,000
Mimi ni kijana miaka 25
nahitaji mwanamke tuwe kwenye unyumba baadaye, sasa iwe ni kuishi urafiki tu.
Nina project nafanya ningependa anijoin kama yuko na muda au hana lakufanya kwa sasa, au kama atavutiwa nayo.

Sifa zake ziwe
1. Umri usiozidi miaka 29 yaani rika sawa
2. Na usipungue miaka 21
Kiufupi sitapenda mtoto,
3. Sichagui dini wala kabila, wala sura wala cha nini, nahitaji yeyeto ambaye yuko serious na tayari.

Mimi Ni mkiristo mkatoliki, natokea mkoa moja wapo wa kaskazini,
Mimi ni mrefu, maji ya kunde na sio mnene.

Napenda zaidi aniunge mkono project yangu siyo kunifinance hata kimawazo au ushauri na kushirikiana kikazi kama atapenda.

iyo project inahusu masuala ya food.
Ahsante.... PM iko wazi.
Kila la kheri mkuu,upate sawa na hitaji lako

Hapo kwenye food ni mambo ya cafe au?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Chrismoris

JF-Expert Member
Oct 27, 2017
13,202
2,000
MWANAUME kumiliki Jf Id yenye jina la KIKE ni hatari sana kwa afya ya akili yako,sifa unazokutana nazo PM toka kwa vidume wenzio zaweza kukupa mshawasha wa kubadili jinsia na ukatamani kuwa na NYABE
 

Mr increase

JF-Expert Member
Feb 23, 2019
353
250
D̸єє S̸єνєη

@dee7tz

·

8h

MWANAUME kumiliki Jf Id yenye jina la KIKE ni hatari sana kwa afya ya akili yako,sifa unazokutana nazo PM toka kwa vidume wenzio zaweza kukupa mshawasha wa kubadili jinsia na ukatamani kuwa na NYABE
Likwapi jina la kike
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom