Namtafuta mchumba tena kwa mara nyingine

Namtafuta mchumba tena kwa mara nyingine

the glassroof

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2017
Posts
295
Reaction score
449
Salama wakuu, hii si mara ya kwanza kupost kitu ya namna hii.
Nahitaj mwenza wapendwa kuanzia umri wa 25 hadi 30.
Awe angalau nae ana kijikazi chochote cha kumkeep busy ila kasiwe haramu tu.
Elimu kuanzia form 4 mwisho batchelor degree.
Awe msukuma au mnyamwez.
Maji ya kunde kwa rangi au mweupe ntafurahi zaidi.
Awe mrefu wa kati, si mfupi sana.
Awe hajawahi kuolewa na hajazaa.
Dini yoyote kwangu ni sawa tu.

Sifa zangu kwa ujumla.
Nina miaka 35
Sijawahi oa
Nina kibarua cha kawaida tu Ila kinatosha pesa ya kula
Nina kidgrii kimoja
Niko Dodoma kwa sasa kikazi

Kipindi niko kwenye mizunguko yangu ya maisha kuna binti alibahatika kunizalia mtoto,
Ana maisha yake kwa sasa Ila yuko tayari kunipa mtoto wangu anytime.

Kabila langu ni msukuma typical.
Jamani mnihurumie basi wadada nimechoka kula vibandani na kujipikia mwenyewe.
Umri pia unazidi kwenda na wanzungu wanasema "life begins at 40". Hebu jitokeze basi tuyaanze hayo maisha kama yapo kweli.

Leo ni siku ya ibaada hebu mjitokeze basi mkiwa mnamaanisha ili tusimdhihaki Mungu.

Now naenda kuabudu thereafter ruksa Kunipm kwa aliyeguswa Tu. Wazee wa kusanifu pia ruksa maana ndo ukamilisho wa jamii huo.
Thanks.
 
Sasa si uende kanda ya ziwa na Tabora utapata kirahisi huyo msukuma au mnyamwezi?
 
wewe una mtoto ila yeye awe ajazaa mkuu chukue mwenye mtoto 1 nikuunge na mwarabu wa urambo hapa
 
Hajawai kuzaa ila ww ushazalisha, hii dunia


Una "kidigrii" umejdharau mwenyew


Anyway good lucky
 
Sasa wewe unamtoto harafu yeye awe hajawahi kuzaa du ngumu kumesa aisee
 
lipia tangazo kwanza mkuu. Hivi kwani mkuu wewe huna mdomo wa kuongea? tafuta unaempenda mkuu uongeeee. Fungua mdomo huo kaka.
 
WE UMRI KAMA MIMI TU ILA MI 31..KINGINE MBONA WA KUOA BLAZA WENGI SANA...MI SIJAJUA NIOE NANI KATIKA NAOWAFAHAMU AULIST NLIYONAYO SO INASUMBUA,,,,ILA SIJUI NKURUSHIE NAMBA MMOJA ILA NAKUWA NISHAMRELEASE KATIKA LIST YANGU..
 
Salama wakuu, hii si mara ya kwanza kupost kitu ya namna hii.
Nahitaj mwenza wapendwa kuanzia umri wa 25 hadi 30.
Awe angalau nae ana kijikazi chochote cha kumkeep busy ila kasiwe haramu tu.
Elimu kuanzia form 4 mwisho batchelor degree.
Awe msukuma au mnyamwez.
Maji ya kunde kwa rangi au mweupe ntafurahi zaidi.
Awe mrefu wa kati, si mfupi sana.
Awe hajawahi kuolewa na hajazaa.
Dini yoyote kwangu ni sawa tu.

Sifa zangu kwa ujumla.
Nina miaka 35
Sijawahi oa
Nina kibarua cha kawaida tu Ila kinatosha pesa ya kula
Nina kidgrii kimoja
Niko Dodoma kwa sasa kikazi

Kipindi niko kwenye mizunguko yangu ya maisha kuna binti alibahatika kunizalia mtoto,
Ana maisha yake kwa sasa Ila yuko tayari kunipa mtoto wangu anytime.

Kabila langu ni msukuma typical.
Jamani mnihurumie basi wadada nimechoka kula vibandani na kujipikia mwenyewe.
Umri pia unazidi kwenda na wanzungu wanasema "life begins at 40". Hebu jitokeze basi tuyaanze hayo maisha kama yapo kweli.

Leo ni siku ya ibaada hebu mjitokeze basi mkiwa mnamaanisha ili tusimdhihaki Mungu.

Now naenda kuabudu thereafter ruksa Kunipm kwa aliyeguswa Tu. Wazee wa kusanifu pia ruksa maana ndo ukamilisho wa jamii huo.
Thanks.
Tena wewe! hapo sasa heee! jamani muwe macho
 
KAOE HUYO ULIYEZAA NAYE WEWE USHAZAA HUTAKI ALIYEZAA EBOOOOOOO
 
Back
Top Bottom