CharmingLady
JF-Expert Member
- Apr 16, 2012
- 18,304
- 12,999
Habari wadau wa jukwaa hili
Nina shida ya kuonana na Hoyce Temu, ninahitaji kufahamu je kipindi chake cha Mimi na Tanzania kinaendelea?
Je ofisi zake ziko wapi? Naomba kuelekezwa au hata mwenye namba yake ya simu naomba anitumie inbox.
Wasalaam
CL
Nina shida ya kuonana na Hoyce Temu, ninahitaji kufahamu je kipindi chake cha Mimi na Tanzania kinaendelea?
Je ofisi zake ziko wapi? Naomba kuelekezwa au hata mwenye namba yake ya simu naomba anitumie inbox.
Wasalaam
CL